அலோர் காஜாவில் கார் மரத்தில் மோதியதில் இருவர் உயிரிழந்தனர்- ஒருவர் காயமடைந்தார்

அலோர் காஜா: மஸ்ஜித் தானாவில் உள்ள ஜாலான் லெண்டு என்ற இடத்தில், ஒரு ஆடவரும் அவனது மருமகனும் ரமலான் பஜாருக்குச் சென்ற கொண்டிருந்த கார் மரத்தில் மோதியதில் இருவரும் உயிரிழந்தனர். வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 14) நள்ளிரவில் நடந்த விபத்தில் முகமட் ஃபிர்தௌஸ் யூசோப் (38) மற்றும் அவரது மருமகன் முஹம்மது ஹஸ்ரப் அமீன் ஹஸ்ரின் (23) ஆகியோர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்ததாக அலோர் காஜா ஓசிபிடி துணைத் தலைவர் அர்ஷத் அபு தெரிவித்தார்.

காரில் இருந்த மற்றொரு உறவினரும் காயமடைந்ததாக அவர் கூறினார். வரவிருக்கும் ஹரி ராயா கொண்டாட்டத்திற்கான தயாரிப்பாக பொருட்களை வாங்குவதற்காக மூவரும் தங்கள் வீட்டை பஜாருக்கு விட்டுச் சென்றதாக பாதிக்கப்பட்டவர்களின் குடும்பத்தினர் எங்களிடம் தெரிவித்தனர்.

ஓட்டுநர் முஹம்மது ஹஸ்ரஃப் வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சறுக்கி, மரத்தில் மோதி விபத்துக்குள்ளானார் என்று அவர் மேலும் கூறினார். காயமடைந்தவர் இப்போது அலோர் காஜா மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாக துணைத் தலைவர் அர்ஷாத் தெரிவித்தார். விபத்து குறித்து தற்போது சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987ன் கீழ் விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here