தவறான செயல்களை நிராகரிப்பதிலும், நாட்டின் கண்ணியத்தை மீட்டெடுப்பதிலும் அரசாங்கம் உறுதியாக உள்ளது; பிரதமர்

கோலாலம்பூர்: டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் தலைமையிலான ஒற்றுமை அரசு, நாட்டின் கண்ணியத்தையும் ஒருமைப்பாட்டையும் மீட்டெடுக்கும் வகையில், எந்தவிதமான தவறான செயல்கள், ஊழல்கள் மற்றும் முறைகேடுகளை நிராகரிப்பதன் மூலம் ஆட்சியின் அடிப்படையில் உறுதியாக உள்ளது.

மலேசியர்களின் நலன் பாதுகாக்கப்படும் மற்றும் அவர்களின் கண்ணியம் மீட்கப்படும் என்று பிரதமர்  வலியுறுத்தினார். எந்தவொரு நாடு முன்னேற விரும்புகிறதோ அது நம்பிக்கை, மதிப்புகள் மற்றும் கருணை ஆகியவற்றின் அடிப்படையில் இருக்க வேண்டும்.

இது பயிரிடப்படுகிறது, ஆனால் இவை அனைத்திலும் ஒருங்கிணைந்தது அச்சாக மாறுவது நமது ஆன்மாவின் புனிதம், ரமழானின் போது நாம் செல்லும் ஒழுக்கம் மற்றும் கருணையின் கொள்கைகளை நிறுவுவதன் மூலம் மாற்றங்களைக் கொண்டுவருவதற்கான விருப்பம்  என்று அவர் இன்றிரவு உள்ளூர் தொலைக்காட்சி சேனல்களில் ஒளிபரப்பப்பட்ட Hari Raya Aidilfitri 2023/1444H  செய்தியின் போது தெரிவித்தார்.

நட்பு மற்றும் சகோதரத்துவத்தை உருவாக்கவும், வருகைகளை மேற்கொள்ளவும், மேலும் கருணையுடன் இருக்கவும் ஹரிராயா கொண்டாட்டத்தைப் பயன்படுத்துமாறு மலேசியர்களுக்கு அன்வார் அழைப்பு விடுத்தார்.

அனைவருக்கும், குறிப்பாக இஸ்லாமியர்களுக்கு Selamat Aidilfitri Mubarak வாழ்த்துகள். உண்ணாவிரதத்தை நிறைவு செய்வதன் மூலம் தேவையான அளவு நம்பிக்கையை அடையலாம். இந்த வழியில், நாங்கள் தூய்மையான மற்றும் ஆரோக்கியமான சூழ்நிலைக்கு திரும்புவதற்கு உத்தரவாதம் அளிக்கிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

ரமலானில் பிரதிபலிக்கும் தியாகங்கள், நேர்மை மற்றும் ஒழுக்கம் ஆகியவை தங்கள் குடும்பங்கள், சமூகம் மற்றும் தேசத்தின் நல்வாழ்வுக்கு உத்தரவாதம் அளிக்கும் சொத்துகளாக மாறுவதை உறுதி செய்யுமாறு அன்வார் மக்களை வலியுறுத்தினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here