மீன் வலையை மீட்க சென்றவர் குளத்தில் மூழ்கி மரணம்

கோத்த கினபாலு: கினாபடாங்கன் மாவட்டத்தில் சிக்கிய மீன்பிடி வலையை மீட்பதற்காக முயன்றவர் குளத்தில் மூழ்கி இறந்தார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஏப்ரல் 23) நண்பகல் விபத்தின் போது, 43 வயதுடைய நபர், Melewar Paris 3 தோட்டத்திலுள்ள குளத்தில் நண்பர்களுடன் மீன்பிடித்துக் கொண்டிருந்தார்.

சபா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை உதவி இயக்க இயக்குநர் ஹம்சா இஸ்னுர்தினி கூறுகையில், மதியம் 12.15 மணிக்கு சம்பவம் குறித்து தங்களுக்கு அழைப்பு வந்தது. பாதிக்கப்பட்டவரின் நண்பரின் கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்டவர் தனது மீன்பிடி வலையை மீட்பதற்காக குளத்தில் குதித்ததாக அவர் கூறினார்.

இருப்பினும், பாதிக்கப்பட்டவர் பிடிப்புகள் மற்றும் நீரில் மூழ்கி இறந்தார் என்று ஹம்சா கூறினார். பிற்பகல் 3.06 மணியளவில் சடலம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டு மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். பிற்பகல் 3.35 மணிக்கு நடவடிக்கைகள் நிறுத்தப்பட்டன. மேலும் யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here