பணியில் இருந்த போலீஸ்காரரை தாக்கியதாக மாட் ரெம்பிட் உறுப்பினர்கள் 4 பேர் கைது

ஜோகூர் பாரு: ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஏப்ரல் 23) ஜாலான் கூலாய்-கோத்தா திங்கியில் கிலோமீட்டர் (கி.மீ.) 7 இல் Ops Selamat போது தனது கடமைகளைச் செய்து கொண்டிருந்த காவலரைக் கலவரம் செய்து தாக்கியதற்காக நான்கு மாட் ரெம்பிட் உறுப்பினர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

சட்டவிரோத பந்தயத்தில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படும் 23 முதல் 39 வயதுக்குட்பட்ட நான்கு பேர் நேற்று நகரம் மற்றும் கூலாயில்  கைது செய்யப்பட்டதாக கூலாய் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  டோக் பெங் இயோவ் தெரிவித்தார்.

சம்பவம் நடந்த அன்று பிற்பகல் 3.04 மணியளவில் காவல்துறை அதிகாரி புகார் அளித்ததை அடுத்து கைது செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார். Ops Selamat பணியில் இருந்தபோது மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்கள் குழுவால் தாக்கப்பட்டதாகக் கூறி போலீஸ்காரர் போலீஸ் புகார் செய்தார்.

முதற்கட்ட விசாரணையின் அடிப்படையில், மலேசியர்கள் நான்கு பேரும் கலவரம் மற்றும் சட்டவிரோத பந்தய சம்பவத்தில் ஈடுபட்டதை ஒப்புக்கொண்டனர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். சந்தேக நபர்களில் மூன்று பேர் குற்றம் மற்றும் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றப் பதிவுகள் கொண்டுள்ளனர். .

குற்றவியல் சட்டத்தின் 186 மற்றும் 147 பிரிவுகளின் கீழ் விசாரணைகளுக்காக நால்வரும் நேற்று (ஏப்ரல் 25) முதல் நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here