ரூமா போண்டா நிறுவனர் சித்தி பைனுன் அஹ்த் ரசாலிக்கு மொத்தம் 22 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை

கோலாலம்பூர்: பெல்லா எனப்படும் டவுன் சிண்ட்ரோம் நோயால் பாதிக்கப்பட்ட பதின்ம வயது பெண்ணை புறக்கணித்து துஷ்பிரயோகம் செய்த குற்றத்திற்காக ரூமா போண்டா நிறுவனர் சித்தி பைனுன் அஹ்த் ரசாலிக்கு மொத்தம் 22 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதித்து செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் இன்று தீர்ப்பளித்துள்ளது.

சிறுமியை புறக்கணித்த குற்றத்திற்காக அவருக்கு 10 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனையும், துஷ்பிரயோகம் செய்த இரண்டாவது குற்றத்திற்காக 12 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனையும் விதித்து நீதிபதி இஸ்ரலிசம் சனுசி தீர்ப்பளித்தார்.

இருப்பினும், இன்று முதல் அவருக்கு ஒரே நேரத்தில் தண்டனையை அனுபவிக்க நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது, அதாவது அவர் 12 ஆண்டுகள் மட்டுமே சிறையில் அடைக்கப்படுவார். ஐந்து வருட நன்னடத்தை பத்திரத்தில் உள்ளூர் ஒரு நபர் உத்தரவாதம் மற்றும் RM5,000 உத்தரவாதமாக கையெழுத்திடவும் நீதிமன்றம் பெண்ணுக்கு உத்தரவிட்டது.

ஒரு பெண்ணுடன் காலை 8.27 மணிக்கு நீதிமன்ற வளாகத்திற்கு வந்த சித்தி பைனுன், சிறையில் இருந்த 6 மாதங்களுக்குள் 200 மணி நேர சமூக சேவையை செய்து முடிக்க உத்தரவிடப்பட்டது.

குற்றச்சாட்டுகளின்படி, பிப்ரவரி மற்றும் ஜூன் 2021 க்கு இடையில் வாங்சா மாஜூவில் உள்ள ஒரு காண்டோமினியம் பிரிவில் 13 வயது டவுன் சிண்ட்ரோம் சிறுமியை சித்தி பைனுன் புறக்கணித்து துஷ்பிரயோகம் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு, குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது RM50,000 அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here