தீ விபத்தில் 4 மாத குழந்தைக்கு தலை மற்றும் கால்களில் காயம்

கோட்டா கினபாலு, தென்மேற்கே 50 கிமீ தொலைவில் உள்ள பெக்கான் லாமா கிமானிஸ் என்ற இடத்தில் வெள்ளிக்கிழமை (மே 12) ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் நான்கு மாதக் குழந்தை தலை மற்றும் கால்களில் தீக்காயம் அடைந்தது. தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், ரெய்ட் சியாகிஃப் என அடையாளம் காணப்பட்ட குழந்தை, குடும்ப உறுப்பினர்களால் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.

காலை 9.25 மணியளவில் வீடு ஒன்று தீப்பற்றி எரிவதாக தமக்கு அறிவிக்கப்பட்டதாக பேச்சாளர் கூறினார். கிமானிஸ் மற்றும் பாபர் நிலையங்களில் இருந்து இரண்டு தீயணைப்பு வாகனங்கள் மற்றும் ஒரு அவசர மருத்துவ மீட்பு சேவை பிரிவு வாகனம் பின்னர் இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டது.

குழு சம்பவ இடத்தை அடைந்தபோது அவர்கள் இரண்டு மாடி வீடு தீயில் மூழ்கியிருப்பதைக் கண்டனர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். இந்த தீ விபத்தில் சிசு காயமடைந்துள்ளதாக நடவடிக்கை அதிகாரி தீயணைப்பு படையினருக்கு அறிவித்துள்ளார்.

தீயணைப்புக் குழு வருவதற்கு முன்பு பாதிக்கப்பட்டவர் குடும்ப உறுப்பினர்களால் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார் என்று அவர் மேலும் கூறினார். காலை 9.35 மணியளவில் தீ கட்டுப்பாட்டுக்குள் கொண்டுவரப்பட்டதுடன், நடவடிக்கை நண்பகலுடன் நிறைவடைந்ததாக பேச்சாளர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here