கடல் நீரை பயன்படுத்தி தீயை அணைத்த தீயணைப்பு வீரர்கள்

கோத்த கினபாலு: சபாவின் கிழக்கு கடற்கரை செம்போர்னா மாவட்டத்தில் உள்ள கம்போங் புலாவ் லராபன் ஹுஜுங் என்ற நீர் கிராமத்தில் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 14) ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் 5 வீடுகள் எரிந்து நாசமானது. மதியம் 12.40 சம்பவத்தில் பல்நோக்கு மண்டபமும் இடிந்தது.

செம்போர்னா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத் தலைவர் அப்துல் காதிர் ஹாலன் கூறுகையில், மதியம் 12.49 மணிக்கு தீ விபத்து குறித்து எச்சரிக்கப்பட்டது.

ஐந்து பேர் கொண்ட குழு உடனடியாக கெவ்லர் படகில் அந்த இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டது, என்றார். அவர்கள் சம்பவ இடத்தை அடைந்தபோது, ​​​​தீ அதன் உயரத்தில் இருப்பதையும், ஏற்கனவே பல வீடுகளை அழித்ததையும் அவர்கள் கண்டறிந்தனர் என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

தீயணைப்பு வீரர்கள் பின்னர் கடலில் இருந்து தண்ணீரைப் பயன்படுத்தி தீயை அணைக்க முயன்றனர் என்று அவர் மேலும் கூறினார். வீடுகள் மரத்திலானதாக இருந்ததால் தீயை அணைக்க குழுவினர் போராடியதாக அப்துல் காதிர் கூறினார். இருந்த போதிலும், குழுவினர் தீயை கட்டுக்குள் கொண்டு வந்து மற்ற வீடுகளுக்கு பரவாமல் தடுத்தனர்.

இதுவரை, நாங்கள் ஐந்து வீடுகள் மற்றும் ஒரு பல்நோக்கு மண்டபம் அழிக்கப்பட்டதை மட்டுமே கணக்கிட்டுள்ளோம் என்று அவர் கூறினார். எந்த காயமும் அல்லது உயிர் இழப்புகளும் பதிவாகவில்லை. தீயை அணைத்த பிறகு, பிற்பகல் 2.56 மணிக்கு அறுவை சிகிச்சையை முடிப்பதற்கு முன்பு குழு கடைசியாக ஒரு சோதனை செய்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here