நான்கு வயது சிறுவனின் தாயை, அடுத்த உறவினரைத் தேடும் சண்டகன் சமூக நலத்துறை

கோத்த கினபாலு: சண்டகன் சமூக நலத்துறை தற்போது நான்கு வயது சிறுவனின் உயிரியல் தாய் அல்லது அடுத்த உறவினரைத் தேடி வருகிறது. பிப்ரவரி 4, 2019 அன்று பிறந்த முஹம்மது ஷெரீப் அப்துல்லா என்ற குழந்தை, இந்த ஆண்டு ஏப்ரல் 11 ஆம் தேதி Pusat Jagaan Anak-anak Yatim-Miskin Rumah Al-Yakin Sandakan ஹதினா என்ற பராமரிப்பாளரால் ஒப்படைக்கப்பட்டது. அவர் இனி இல்லை என்று கூறினார். சிறுவனைப் பார்த்துக் கொள்ள முடிந்து தன் சொந்த ஊருக்குத் திரும்பிக் கொண்டிருந்தாள்.

பின்னர் மறுநாள் (ஏப்ரல் 12) குழந்தை சண்டகன் பிரிவு பாதுகாவலரிடம் (நல அலுவலர்) பரிந்துரைக்கப்பட்டது. மேலும் அவரது உயிரியல் தாயைக் கண்டறிய விசாரணை நடத்தப்படுகிறது என்று  சண்டகன் அலுவலகம் புதன்கிழமை (மே 17) வெளியிட்ட அறிக்கையில் தெரிவித்தது .அவரது உயிரியல் தாயின் பெயர் Harisa lwan ஒரு முஸ்லீம் பஜாவ்.

அந்தப் பெண் 2019 ஆம் ஆண்டிலிருந்து தொடர்பில் இல்லை என்றும், அவர்கள் கடைசியாக சண்டகனில் உள்ள கம்-கம், பத்து 16 இல் உள்ள தாயின் குடும்ப வீட்டில் சந்தித்தனர் என்றும் அறியப்படுகிறது. அவர் தொடர்பு கொள்ள முடியாத நிலையில் இருந்ததால், சிறுவன் Rumah Kanak-Kanak Kota Kinabalu Sabah இருக்கிறான். தகவல் தெரிந்தவர்கள் தங்கள் சண்டகன் அலுவலகத்தை 089-668 494/667 821 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளவும் அந்த அறிக்கை கூறுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here