இரண்டு குழந்தைகளை அலட்சியப்படுத்தியதற்காக குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட பெண்

ஜோகூர் பாரு, தாமான் முத்தியாரா ரினியில் உள்ள குழந்தைகள் பராமரிப்பு மையத்தில் இரண்டு குழந்தைகளுக்கு உடல் காயங்களை ஏற்படுத்தியதோடு அலட்சியமாக இருந்ததாக 28 வயது பெண் ஒருவர் இங்குள்ள செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 12) நீதிபதி டத்தோ சே வான் ஜைதி சே வான் இப்ராகிம் முன்னிலையில் குற்றச்சாட்டுகள் வாசிக்கப்பட்ட பின்னர் நூருல் ஷாஹிரா அஷிகின் சுலைமான் மனு செய்தார்.

குற்றப்பத்திரிகையின் படி, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் அலட்சியமாக செயல்பட்டதாகவும், இதனால் 11 மாத பெண் குழந்தைக்கும், ஒன்பது மாத ஆண் குழந்தைக்கும் உடல் காயங்கள் ஏற்பட்டிருக்கலாம் என்றும் கூறப்படுகிறது. இந்த ஆண்டு மார்ச் மாதம் மதியம் 1 மணியளவில் ஜோகூர் பாருவில் உள்ள தாமான் முத்தியாரா ரினியில் ஜாலான் உத்தாமா 34 இல் குற்றம் நடைபெற்றிருக்கிறது.

குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் கீழ் இந்தச் சட்டம் ஒரு குற்றமாகும், இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சமாக 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை, RM50,000 வரை அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

இந்த வழக்கை துணை அரசு வழக்கறிஞர் நூருல் சியாபிகா ஷாரி தொடர்ந்தார், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பாக சியுஃப்ரி ஏ. சமத் ஆஜரானார். விசாரணையின் போது, நூருல் சியாபிகா தண்டனை விசாரணை மற்றும் தணிப்புக்கு மற்றொரு தேதியை அமைக்க கோரியிருந்தார்.

ஒவ்வொரு குற்றச்சாட்டிற்கும் RM15,000 ஜாமீன் வழங்கப்பட வேண்டும் என்றும், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தனது அனைத்துலக கடவுச்சீட்டை நீதிமன்றத்தில் ஒப்படைப்பதற்கும், சாட்சிகள் அல்லது பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு இடையூறு விளைவிக்காதவாறும், வழக்கு முடியும் வரை அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்திற்குத் தெரிவிக்குமாறும் அவர் கோரினார்.

இதற்கு பதிலளிக்கும் விதமாக, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மாதத்திற்கு ரிங்கிட் 1,500 மட்டுமே சம்பாதிப்பதாகவும், வயதான பெற்றோரை கவனித்து வருவதால் குறைந்த ஜாமீன் வழங்குமாறு சியுஃப்ரி கோரினார். அவரது கணவர் ஒரு தொழிற்சாலை ஊழியராக பணிபுரிகிறார் மற்றும் சுமார் RM2,000 மட்டுமே சம்பாதிக்கிறார் என்று அவர் கூறினார். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் நான்கு ஆண்டுகளாக குழந்தை பராமரிப்பாளராக பணியாற்றினார்.

நீதிமன்றம் பின்னர் ஒவ்வொரு குற்றச்சாட்டுக்கும் RM8,000 கூடுதல் நிபந்தனைகளுடன் ஒரு உத்தரவாதத்துடன் ஜாமீன் வழங்கியது. மேலும், இந்த வழக்கை ஆகஸ்ட் 2ஆம் தேதிக்கு நீதிமன்றம் ஒத்திவைத்தது முன்னதாக, ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் செவ்வாய்க்கிழமை அதிகாலை 2 மணியளவில் ஸ்கூடாய், பண்டர் செலேசா ஜெயாவில் அந்தப் பெண் கைது செய்யப்பட்டதாகத் தெரிவித்தார்.

11 மாத பெண் குழந்தை மற்றும் ஒன்பது மாத ஆண் குழந்தையிடமும் பெண் முரட்டுத்தனமாக நடந்து கொண்ட இரண்டு வீடியோ கிளிப்களில் பதிவு வைரலானது. ஒன்று 48 வினாடிகள் மற்றும் மற்றொன்று 39 வினாடிகள் ஓடுகிறது. வீடியோக்கள் சமூக ஊடகங்களில் பரவியது, இது திங்கள்கிழமை (மே 15) காவல்துறை விசாரணைக்கு வழிவகுத்தது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஒரு வீடியோவில், சந்தேகத்திற்குரியதாக நம்பப்படும் ஒரு பெண் கத்தி, துப்புவது மற்றும் அழும் குழந்தையை அடிப்பது போன்ற காட்சிகள் காணப்பட்டன. மற்றொரு கிளிப்பில், குழந்தை சத்தமாக அழும்போது அவள் குழந்தையை முரட்டுத்தனமாக கையாள்வது காணப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here