குளியலறையில் சங்கிலியால் பிணைக்கப்பட்டிருந்த இந்தோனேசிய பணிப்பெண் மீட்பு

காஜாங்: இந்தோனேசிய பணிப்பெண் என நம்பப்படும் பெண் ஒருவர் இங்குள்ள தாமான் தெனாகாவில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் குளியலறையில் சங்கிலியால் பிணைக்கப்பட்ட நிலையில் மீட்கப்பட்டார். அவர் தனது முதலாளியால் அங்கு அடைக்கப்பட்டதாக போலீசார் கருதுகின்றனர். அடையாளம் காண மறுத்த தாமான் தெனாகாவில் வசிக்கும் ஒருவர், கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு 9 மணியளவில் ஒரு மளிகைக் கடைக்குச் சென்றதாகக் கூறினார்.

மளிகைக் கடைத் தொழிலாளி, அருகில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் இருந்து ஒரு பெண் அலறல் சத்தம் கேட்டதாகக் கூறினார். நான் அதை நோக்கிச் சென்றேன். நாங்கள் அந்த ஒலியைப் பின்தொடர்ந்து, அது அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் இரண்டாவது தளத்தில் இருந்து வந்ததை அடையாளம் கண்டேன்.

சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ உசேன் உமர் கானைத் தொடர்பு கொண்டபோது, வழக்கை உறுதி செய்தார். பணிப்பெண்ணாகப் பணிபுரிந்த இந்தோனேசியப் பெண்ணை, வீட்டில் உள்ள உள்ளூர் தம்பதியரால் சங்கிலியால் பிணைக்கப்பட்டிருந்த ஒரு பெண்ணை நாங்கள் காப்பாற்றினோம்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண் நகைகளை திருடியதாக சந்தேகப்பட்டதால், தம்பதியினரால் குளியலறையில் சங்கிலியால் பிணைக்கப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார். குற்றவியல் சட்டத்தின் 342ஆவது பிரிவின்படி, அடைக்கப்பட்டிருந்ததன் தொடர்பில் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here