லோரி மோதி 5 வயது சிறுமி உயிரிழந்தார்

மலாக்கா கம்போங் பாயா மெங்குவாங், பாடாங் தீகாவில் இன்று நடந்த விபத்தில் ஐந்து வயது சிறுமி லோரி மீது மோதி உயிரிழந்தார்.

மாலை 5.30 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தில் பாதிக்கப்பட்ட நூர் கய்ரா குரைஸ்யா முஹமட் கயூம், தலையிலும் உடலிலும் பலத்த காயம் அடைந்து சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்ததாக மலாக்கா தெங்கா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் கிறிஸ்டோபர் பாடிட் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனது உறவினருடன் அப்பகுதியில் உள்ள சில மரங்களுக்கு இடையில் விளையாடிக் கொண்டிருந்த போது மூன்று வழி சந்திப்பில் விபத்து ஏற்பட்டதாக முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்றார்.

37 வயதான லோரி ஓட்டுநருக்கு, சந்தியிலிருந்து வெளியே செல்வதற்கு முன் அனைத்தும் தெளிவாக இருக்கிறதா என்று சரிபார்த்த பிறகும் பாதிக்கப்பட்டவர் இருப்பதை அறிந்திருக்கவில்லை, ஆனால் குழந்தை மரங்களுக்கு இடையில் இருந்து வெளியேறினார் என்று அவர் இன்று இரவு இங்கே ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

உயிரிழந்தவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக மலாக்கா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டது. அதே நேரத்தில் லோரி ஓட்டுநர் போதைப்பொருள் மற்றும் ஆல்கஹால் பரிசோதனைக்காக இரத்த மாதிரிகள் எடுக்கப்பட்டன. சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41(1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here