ஜோகூர் CIQ க்கு வெளியே நடந்த வாக்குவாதம் குறித்து போலீசார் விசாரணை

பாங்குனான் சுல்தான் இஸ்கந்தரில் ((BSI) உள்ள சுங்கம், குடிவரவு மற்றும் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட  வளாகத்திற்கு (CIQ) வெளியே நடந்த தகராறில் ஈடுபட்ட நபர்களை  விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக  போலீசார் தேடுகின்றனர்.

வெள்ளிக்கிழமை (மே 26) BSIக்கு வெளியே மோட்டார் சைக்கிள் பாதையில் இரு ஆண்களுக்கு இடையே தகராறு ஏற்படுவதைக் காட்டும் 14 வினாடி வீடியோவைப் பற்றி போலீசாருக்கு அறிவிக்கப்பட்டதாக ஜோகூர் பாரு தெற்கு OCPD உதவி ஆணையர் ரவூப் செலமாட் தெரிவித்தார்.

இரு மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்களும் சம்பவ இடத்தில் இருந்தவர்களால் தடுத்து நிறுத்தப்பட்டனர். இதுவரை, இந்த சம்பவம் குறித்து காவல்துறையில் புகார் எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை என்று அவர் சனிக்கிழமை (மே 27) இங்கு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சம்பவம் குறித்து தகவல் அறிந்தவர்கள் அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்திற்கு வந்து புகார் அளிக்குமாறு ஏசிபி ரவூப் மேலும் கூறினார். முன்னதாக, ஒரு நபர் மற்றொரு நபரின் கழுத்தை நெரிப்பதைக் காட்டும் வீடியோ முகநூலில் வெளியிடப்பட்டது. மற்றவர்கள்  இருவரையும்  தடுக்க முயன்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here