இ-ஹெய்லிங் ஓட்டுநர்களின் சமூகப் பாதுகாப்பிற்காக புதிய சட்டம் பரிசீலிக்கப்படுகிறது என்கிறார் ஜாஹிட்

இ-ஹெய்லிங் தொழிலாளர்களுக்கு சமூகப் பாதுகாப்பு வழங்குவதற்கான சட்டத்தை உருவாக்க அரசாங்கம் திட்டமிட்டுள்ளது என்று டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி கூறுகிறார். முதலாளிகள் மற்றும் ஊழியர்களின் தேவைகளை பூர்த்தி செய்யும் வகையில் செம்மைப்படுத்தப்பட வேண்டிய விஷயங்கள் தொடர்பில் மனித வள அமைச்சர் வ.சிவகுமாருடன் கலந்துரையாடியதாக துணைப்பிரதமர் தெரிவித்தார்.

எவ்வாறாயினும், அட்டர்னி ஜெனரல் அறைகள் மற்றும் பல அரசு சாரா நிறுவனங்கள் (என்ஜிஓக்கள்) மற்றும் இ-ஹெய்லிங் துறையில் ஈடுபட்டுள்ள சங்கங்களின் உள்ளீடுகளை சேகரிப்பதால், சட்டத்தை உருவாக்குவதற்கு சிறிது நேரம் எடுக்கும் என்று அவர் கூறினார்.

இந்தச் சட்டம் அனைத்துத் தரப்பினருக்கும் திருப்திகரமாக இருக்க வேண்டும். முக்கியமானது என்னவென்றால், இது (புதிய சட்டம்) அவர்களின் (இ-ஹெய்லிங் தொழிலாளர்களின்) எதிர்காலத்தைப் பாதுகாக்கும் என்று அவர் Hutan Melintangஇல்  MYFutureJobs Career Carnival 2023 இன் நிறைவு விழாவிற்குப் பிறகு ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 28) ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here