காணாமல் போன 5 வயது சிறுமி உடலில் காயங்களுடன் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார்

ஜார்ஜ் டவுன், பெனாகாவில் காணாமல் போனதாகக் கூறப்படும் ஐந்து வயது சிறுமி சுமார் 2 கிலோமீட்டர் தொலைவில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார் மற்றும் அவரது உடலில் பல காயங்கள் ஏற்பட்டுள்ளன. எவ்வாறாயினும், போலீசார் இதுவரை தவறுகள் நடந்திருக்கிறது என்பதனை நிராகரித்துள்ளனர்.

வெள்ளிக்கிழமை (மே 26) பிற்பகல் முதல் தாமான் கோல மூடாவில் உள்ள தனது வீட்டை விட்டு வெளியேறிய பின்னர், சனிக்கிழமை (மே 27) சிறுமி காணவில்லை என்று பினாங்கு காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ காவ் கோக் சின் தெரிவித்தார் குடியிருப்பாளர்கள். சனிக்கிழமை மாலை 6 மணியளவில் பெர்மாத்தாங் கெரியாங்கில் சாலையோரம் பலவீனமான நிலையில் சிறுமியை பொதுமக்கள் கண்டனர்.

அவள் உடனடியாக கப்பளா பத்தாஸ் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார். அங்கு அச்சிறுமிக்கு  தாடை உடைந்து, அவளது கன்னம் மற்றும் தலையின் பின்புறம், உடலில் காயங்கள் மற்றும்  பற்கள் இரண்டு உடைந்திருப்பது இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

திங்கள்கிழமை (மே 29) மாநில போலீஸ் தலைமையகத்தில் நடந்த செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது காவ், காயத்திற்கான காரணம் இன்னும் விசாரிக்கப்படுகிறது ஏனெனில் அவர் இன்னும் அதிர்ச்சியில் இருக்கிறார். இருப்பினும் தவறான விளையாட்டின் அறிகுறிகளை நாங்கள் இன்னும் கண்டுபிடிக்கவில்லை. இது தொடர்பாக தகவல் அறிந்தவர்கள் விசாரணைக்கு உதவுமாறு அவர் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here