தொழிலாளர்கள் தங்கும் விடுதி தீயில் எரிந்து நாசமானது, 100 வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் வீடுகளை இழந்துள்ளனர்

மலாக்கா: கட்டுமான தளத்தில் இன்று ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் 3,962 மீட்டர் நீளமுள்ள எட்டு கதவுகள் கொண்ட தொழிலாளர்கள் தங்கும் அறை எரிந்து நாசமானது.

Tangga Batu தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலைய நடவடிக்கைகளின் தளபதி மொஹமட் அசுவானி மாட் யூசுப் கூறுகையில், நிலையத்திற்கு மாலை 6.14 மணிக்கு ஒரு பேரிடர் அழைப்பு வந்ததாகவும், தீயணைப்பு வீரர்கள் குழு 10 நிமிடங்களில் சம்பவ இடத்திற்கு வந்ததாகவும் கூறினார்.

எட்டு கதவுகள் கொண்ட தொழிலாளர்கள் தங்கும் அறை மற்றும் கேபிள்கள் மற்றும் பெட்ரோல் சேமித்து வைக்கப்பட்டிருந்த சில பெட்டிகள் தீ எரிந்தது. இரவு 7.31 மணியளவில் தீயை கட்டுப்படுத்த முடிந்தது.

சுமார் 100 கட்டுமானத் தொழிலாளர்கள், முக்கியமாக குடியிருப்பில் வசிக்கும் வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் வீடற்றவர்களாக இருந்தனர். ஆனால் இந்த சம்பவத்தில் யாரும் காயமடையவில்லை  என்று அவர் இன்று இரவு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

மூன்று தீயணைப்பு வாகனங்களும், தங்கா பத்து, செங் மற்றும் ஆயர்குரோ ஆகிய இடங்களில் இருந்து 14 தீயணைப்பு வீரர்களும் இந்த நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டுள்ளதாக அவர் மேலும் கூறினார்.

மொஹமட் அசுவானி, இது ஒரு புதிய கட்டுமான தளம் என்பதால், தீயணைப்பு வீரர்களுக்கு அப்பகுதியில் ஹைட்ரான்ட்களைக் கண்டுபிடிப்பதில் சிரமம் இருப்பதாகவும், இதனால் தீயணைப்பு இயந்திரங்களில் சேமிக்கப்படும் தண்ணீரை நம்பியிருக்க வேண்டும் என்றும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here