கொலை வழக்கின் சாட்சிகளாக 2 பேரை போலீசார் தேடுகின்றனர்

­கொலை வழக்கு விசாரணையில் இரண்டு முக்கிய சாட்சிகளை காஜாங் செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில்  ஆஜர்படுத்த  போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.

இரண்டு சாட்சிகளும் இந்தோனேசியப் பிரஜைகளான சியாம்சியா இஸ்மாயில் என்றும், ஜாலான் ஈப்போ, செந்துல் மற்றும் பஹாரி ஹசன் ஆகிய இடங்களில் கடைசியாக அறியப்பட்ட முகவரி, ஜாலான் கிளாங்கில் உள்ள தாமான் டேசா நகர மையத்தில் இருந்ததாகவும் காஜாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமது ஜைத் ஹசன் கூறினார்.

ஜூன் 6, 7, 13 மற்றும் 14 ஆகிய தேதிகளில் நீதிமன்றத்தில் சாட்சிகள் சாட்சியம் அளிக்க வேண்டும் என்றார். ஆகஸ்ட் 22, 2018 அன்று, கஜாங் மருத்துவமனையில் இந்தோனேசிய நபர் ஒருவர் இறந்தது குறித்து காஜாங் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு ஒரு அறிக்கை வந்தது. குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் வழக்கு வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டு நீதிமன்றத்தில் குற்றஞ்சாட்டப்பட்டுள்ளார் என அவர் இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். பொதுமக்கள் அவர்கள் பற்றிய தகவல்களுக்கு விசாரணை அதிகாரி ஏஎஸ்பி ரெட்சுவான் மாட் சாலேவை 013-7854100 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here