முறிந்த நிச்சயதார்த்த அதிருப்தி காரணமாக காதலியை கொன்ற ஆடவர்

கோத்த கினாபாலு: நிச்சயதார்த்தம் முறிந்ததால் ஏற்பட்ட அதிருப்தியே, நேற்று இங்குள்ள ஒரு ஷாப்பிங் சென்டரில் தனது வருங்கால மனைவியை கத்தியால் குத்திக் கொன்ற நபரின் நோக்கமாக கருதப்படுகிறது. நண்பகல் 12 மணியளவில் இடம்பெற்ற இந்தச் சம்பவத்தில், 21 வயதுடைய பெண்ணின் உடலில் பல கத்திக் காயங்களுடன் கிடந்துள்ளார்.

கோத்த  கினபாலு மாவட்ட காவல்துறை துணைத் தலைவர் கல்சோம் இட்ரிஸ் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனிப்பட்ட காரணங்களுக்காக சம்பவத்திற்கு இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு 33 வயது சந்தேக நபருடனான நிச்சயதார்த்தத்தை முறித்துக் கொண்டதாக முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

எவ்வாறாயினும், சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரை வேலையில் தேடும் வரை அடிக்கடி துன்புறுத்தினார். ஏனெனில் அவர் திருப்தி அடையவில்லை மற்றும் உறவை மீண்டும் தொடர வலியுறுத்தினார்.

சம்பவத்தின் போது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர், ஒரு ஐஸ்கிரீம் கடையில் உதவியாளராக உள்ளார். அவர் ஒரு வருடமாக தனக்குத் தெரிந்த ஒரு சந்தேக நபரால் அணுகப்படுவதற்கு முன்பு தனியாக வேலை செய்தார்.

சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரை வற்புறுத்தியதாகக் கூறப்படுகிறது. ஆனால் பாதிக்கப்பட்டவர் தனது முன்னாள் வருங்கால மனைவியைத் திரும்பப் பெற விரும்பவில்லை. இதனால் சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரை அணுகி  பலமுறை குத்தினார் பாதிக்கப்பட்டவர் சரிந்து விழும் வரை என்று அவர் இன்று தொடர்புகொண்டபோது கூறினார். .

பாதிக்கப்பட்டவர் உதவிக்காக அலறியதாகக் கூறப்பட்டதாகவும், சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்த பாதுகாப்புப் பணியாளர்கள் அதைக் கேட்டதாகவும் கல்சோம் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர் தரையில் கிடப்பதையும், சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரின் அருகில் ரத்த வெள்ளத்தில் எதையோ பிடித்துக் கொண்டு நிற்பதை நேரில் பார்த்தவர்கள் பார்த்ததாக அவர் கூறினார்.

பாதுகாவலர் பின்னர் போலீசை தொடர்புகொண்டார். மேலும் உள்ளூர் குடிமகனாக இருக்கும் சந்தேக நபர், அந்த இடத்தில் வெற்றிகரமாக கைது செய்யப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார். குற்றவியல் சட்ட பிரிவு 302 இன் படி வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டதாக அவர் தெரிவித்தார்.

அவரைப் பொறுத்தவரை, சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டவுடன், வழக்கு மூடப்பட்டதாகக் கருதப்படுகிறது. மேலும் அவரது தரப்பு வழக்கு நடவடிக்கை எடுப்பதற்கு முன்பு விசாரணையை முடித்து வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here