புதிய உயர்கல்வி இயக்குநராக பேராசிரியர் டாக்டர் அஸ்லிண்டா அஸ்மான் நியமனம்

புத்ராஜெயா: புதிய உயர்கல்வி இயக்குநராக பேராசிரியர் டாக்டர் அஸ்லிந்தா அஸ்மான் புதன்கிழமை (மே 31) முதல் மே 30, 2025 வரை நியமிக்கப்பட்டுள்ளதாக உயர்கல்வி அமைச்சகம் அறிவித்துள்ளது.

55 வயதான அஸ்லிண்டா, முன்னர் யுனிவர்சிட்டி சைன்ஸ் மலேசியா (யுஎஸ்எம்) துணை வேந்தராக (மாணவர் மேம்பாட்டு விவகாரங்கள் மற்றும் முன்னாள் மாணவர்கள்) இருந்தவர், மார்ச் 10 அன்று கட்டாய ஓய்வு பெற்ற பேராசிரியர் டத்தோ டாக்டர் ஹுசைனி ஓமருக்குப் பதிலாக நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.

அஸ்லிண்டா தேசிய மற்றும் அனைத்துலக அளவில் சமூகப் பணித் துறையில் மதிப்பிற்குரிய கல்வியாளர் மற்றும் ஆராய்ச்சியாளர் என்று அமைச்சகம் கூறியது. 2011 ஆம் ஆண்டு முதல் AIDS Action and Research Group (AARG), USM இன் சமூகப் பணிக் கல்விக்கான தேசிய கூட்டுக் குழுவின் தலைவர் மற்றும் கன்வீனருக்கு 2021 ஆம் ஆண்டில் பெண்கள், குடும்பம் மற்றும் சமூக மேம்பாட்டு அமைச்சகத்தால் சமூகப் பணி கல்விச் சின்னம் வழங்கப்பட்டது.

அமெரிக்காவில் உள்ள நியூயார்க் பல்கலைக்கழகத்தில் (NYU) மருத்துவ சமூகப் பணியில் முனைவர் பட்டப் படிப்பைத் தொடர Fulbright Scholarship  தேர்ந்தெடுத்து வழங்கிய சில நபர்களில் அஸ்லிண்டாவும் ஒருவர்.

தலைமைத்துவம் மற்றும் சிறந்த கல்வி சாதனைகளுடன், அஸ்லிண்டாவின் நியமனம் உயர் கல்வித் துறையின் செயல்திறனை உயர் மட்டத்திற்கு உயர்த்த முடியும் என்று அமைச்சகம் நம்புகிறது. மேலும் சிறந்ததை மையமாகக் கொண்ட உயர்கல்வி சுற்றுச்சூழலை வலுப்படுத்த முடியும் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here