காரை பறிமுதல் செய்ய வாடகைக்கு அமர்த்தப்பட்ட 3 பேர் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயா: பட்டர்வொர்த், மாக் மண்டினுக்கு அருகிலுள்ள போக்குவரத்து விளக்கு சந்திப்பில், ஒரு நபருக்குச் சொந்தமான காரை பறிமுதல் செய்ய வாடகைக்கு அமர்த்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் மூன்று பேரை போலீசார் நேற்று (ஜூன் 1) கைது செய்துள்ளனர்.

ஹரியான் மெட்ரோ அறிக்கையின்படி, 27 முதல் 49 வயதுக்குட்பட்ட ஆண்கள் கோல கங்சார், பேராக், செபராங் ஜெயா, பட்டர்வொர்த் மற்றும் பினாங்கு ஆகிய இடங்களில் தனித்தனியான சோதனைகளில் பிடிபட்டனர்.

செபராங் பெராய் உத்தரா மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் முகமட் அஸ்ரி ஷாஃபி கூறுகையில், ஒரு நபர் ஓட்டிச் சென்ற கார் கொள்ளையடிக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படும் வைரலான வீடியோவைத் தொடர்ந்து கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார்.

போலீஸ் சோதனைகள் மாக் மண்டின் பகுதியில் உள்ள போக்குவரத்து விளக்கு சந்திப்பில் இந்த சம்பவம் நடந்ததைக் கண்டறிந்தது. மேலும் சம்பவம் நடந்த நாளில் பாதிக்கப்பட்டவரால் காவல்துறை புகார் அளிக்கப்பட்டது. அதைத் தொடர்ந்து, மற்ற இரண்டு சந்தேக நபர்களை கைது செய்வதற்கு முன்பு, சந்தேக நபரை போலீசார் கண்காணித்தனர்.

இந்தச் சோதனையின் போது, ​​சந்தேகநபர்கள் மூவரும் அணிந்திருந்த கார் மற்றும் ஆடைகளை பொலிஸார் கைப்பற்றினர். கைது செய்யப்பட்ட போது, ​​மூன்று சந்தேக நபர்களும் போதைப்பொருளின் ஆதிக்கத்தில் இருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது என்று அவர் இன்று (ஜூன் 2) இங்கு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர்களிடம் நடத்தப்பட்ட விசாரணையில், பாதிக்கப்பட்டவரின் காரை பறிமுதல் செய்வதற்காக அவர்கள் ஒரு வட்டிக்காரரால் வாடகைக்கு அமர்த்தப்பட்டதை கண்டுபிடித்ததாக முகமட் அஸ்ரி மேலும் கூறினார்.

இந்தச் சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்டவரின் 57 வயதான தாய், மூன்று ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஒரு பணக் கடனாளியிடம் (உடன்) RM100,000 கடனைப் பெற்றார். கடனை செலுத்தத் தவறினால், பாதிக்கப்பட்டவரின் தாயார் தனது மகனின் காரை எழுத்துப்பூர்வமாக ஒப்பந்தம் மூலம் ஒப்படைக்க ஒப்புக்கொண்டதாக அவர் கூறினார்.

தாய் கடனை செலுத்தத் தவறியதைத் தொடர்ந்து, வைரலான வீடியோவில் காணப்பட்டதைப் போல, மகனின் காரை பறிமுதல் செய்ததாக முகமட் அஸ்ரி விளக்கினார். இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டம் 395 பிரிவின் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here