வேலியில் சிக்கி அவதியுற்ற 12 வயது சிறுவன்

ஷா ஆலம்: சுங்கை பெசார், தாமான் ஶ்ரீரியில் உள்ள தனது குடும்ப வீட்டின் வேலியில் இன்று மாலை 12 வயது சிறுவன சிக்கி கொண்டு சுமார் 20 நிமிடங்கள் வலியால் அவதிப்பட்டான். சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் வான் முகமட் ரசாலி வான் இஸ்மாயில் கூறுகையில், மாலை 6.25 மணிக்கு பேரிடர் அழைப்பு வந்ததையடுத்து தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தனர்.

சுங்கை பெசார் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து மொத்தம் 10 தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு வந்து சிறுவன் இன்னும் வேலியில் சிக்கியிருப்பதையும் அவனது பிட்டம் ஆறு அங்குலங்கள் (15 சென்டிமீட்டர்) ஆழமான கம்பி வேலியால் குத்தப்பட்டிருப்பதையும் கண்டது.

அவர்கள் சிறுவனை மீட்டெடுக்க உடனடியாக செயல்பட்டனர். மேலும் அவர் மேல் சிகிச்சைக்காக சபாக் பெர்னாமில் உள்ள தெங்கு அம்புவான் ஜெமா மருத்துவமனைக்கு ஆம்புலன்ஸ் மூலம் அழைத்துச் செல்லப்பட்டார் என்று அவர் இன்று இரவு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சம்பவம் நடந்த போது பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாய் வீட்டில் இல்லை என்றும், என்ன நடந்தது என்பதை அக்கம் பக்கத்தினர் உணர்ந்து கொண்டதாகவும் அவர் கூறினார். பையன் எப்போதும் வேலியைச் சுற்றி விளையாடுவதைப் பார்த்ததாக அண்டை வீட்டுக்காரர் சொன்னார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here