சுலு உரிமை கோருபவர்களுக்கு உதவும் மலேசியர்களுக்கு எதிராக அஸலினா எச்சரிக்கை

கோலாலம்பூர்: சபா மற்றும் மலேசியாவுக்கு எதிரான அவர்களின் உரிமைகோரல்களில் வெற்றி பெறாத சுலு சுல்தானின் வாரிசுகள் என்று அழைக்கப்படுபவர்களுக்கு உதவியதாக இருப்பதாக சந்தேகிக்கப்படும் மலேசியர்களுக்கு எதிராக அரசாங்கம் இன்று எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது. பிரதமர் துறை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ அஸாலினா ஓத்மான், சுலு சுல்தானகத்தின் வாரிசுகள் எனக் கூறிக் கொண்ட குழுவுக்கு ஆதரவாகத் திரிபவர்களை நாட்டின் இறையாண்மையை மதிக்காதவர்கள் என்று வர்ணித்தார்.

எங்களுக்கு எதிராக போலி நடுவர் தீர்ப்பை அமல்படுத்தும் முயற்சியில் குழுவின் (உரிமைகோருபவர்கள்) பின்னால் எங்கள் ஆதரவை நாங்கள் ஒருபோதும் வீசக்கூடாது. ஏனெனில், அவர்கள் (உரிமைகோருபவர்கள்) செய்வது (இந்த விஷயத்தில்) நாட்டிற்கு தீங்கு விளைவிக்கும். நாம் அரசாங்கத்தின் பின்னால் எங்களின் ஆதரவைத் தூக்கி எறிந்து நாட்டின் இறையாண்மையை தொடர்ந்து நிலைநிறுத்த வேண்டும் என்று அவர் இன்று இங்கு கூறினார்.

உரிமைகோருபவர்களுக்கு அவர்களின் அதிகப்படியான உரிமைகோரல்களால் அரசாங்கத்திற்கு அழுத்தம் கொடுக்க உதவுபவர்களில் “மச்சங்களை” அரசாங்கம் அடையாளம் கண்டுள்ளதா என அஸலினாவிடம் கருத்து கேட்கப்பட்டது. நாங்கள் ஆதாரங்களைச் சேகரித்து வருகிறோம். நான் கற்றுக்கொண்டதிலிருந்து, உரிமைகோருபவர்களுக்கு உதவுபவர்கள் (மலேசியர்கள்) இருப்பதாக நாங்கள் சந்தேகிக்கிறோம்.

எங்களிடம் போதுமான ஆதாரங்கள் கிடைத்தவுடன், இந்த நபர்களைக் கண்டுபிடிக்க எனது துறையின் டைரக்டர் ஜெனரலைப் பெறுவேன் என்று அவர் கூறினார். சபா மற்றும் மலேசியாவுக்கு எதிரான அவர்களின் உரிமைகோரல்களில் செயலிழந்த சுலு சுல்தானகத்தின் வாரிசுகள் என்று அழைக்கப்படுபவர்களுக்கு உதவி செய்யும் மலேசியர்கள் இருக்கிறார்களா என்று அரசாங்கம் விசாரித்து வருவதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here