நஜிப்பின் அரச மன்னிப்பு முயற்சியில் நான் தலையிடவில்லை என்கிறார் ரோஸ்மா

கோலாலம்பூர்: தனது கணவர் டத்தோஸ்ரீ நஜிப் ரசாக் சம்பந்தப்பட்ட அரச மன்னிப்பு முயற்சியில் தாம் தலையிடவில்லை என டத்தின்ஸ்ரீ ரோஸ்மா மன்சோர் கூறினார். அது (அரச மன்னிப்பு முயற்சி), நான் தலையிடவில்லை என்று இன்று அம்னோ பொதுச் சபையில் தோன்றிய ரோஸ்மாவிடம் இந்த விஷயம் பற்றி கேட்டபோது கூறினார்.

மத்திய அரசமைப்புச் சட்டத்தின் 42(1) பிரிவின்படி நஜிப்பிற்கு அரச மன்னிப்பு வழங்குவது குறித்து பரிசீலிக்குமாறு மன்னரிடம் கட்சி முறையிடும் என்று ஏப்ரல் மாதம் அம்னோ அறிவித்தது. டிசம்பர் 26, 2014 மற்றும் பிப்ரவரி 10, 2015 க்கு இடையில் SRC நிதியில் RM42 மில்லியன் பணமோசடி மற்றும் நம்பிக்கை மீறல் குற்றத்திற்காக நஜிப் தற்போது சிறையில் உள்ளார்.

முன்னாள் நிதியமைச்சர் RM4 பில்லியன் ரிட்டயர்மென்ட் ஃபண்ட் இன்க் கடனில் தனது அதிகாரத்தை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார், மேலும் 1 மலேசியா டெவலப்மென்ட் பிஎச்டி நிதியில் இருந்து மொத்தம் ரிம2.3 பில்லியன் லஞ்சம் பெறுவதற்காக தனது பதவியைப் பயன்படுத்தியதற்காக நான்கு குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்கிறார். இதற்கிடையில், நஜிப்பிற்கு தொடர்ந்து ஆதரவளிக்கும் கட்சிக்கு ரோஸ்மா நன்றி தெரிவித்தார்.

இந்தச் சட்டமன்றத்தின் போது அம்னோ உறுப்பினர்கள் அளித்த ஆதரவைக் கண்டு நான் நெகிழ்ந்து போனேன். என் கணவரின் போராட்டத்தை அவர்கள் எவ்வளவு பாராட்டுகிறார்கள் என்பதை என்னால் உணர முடிகிறது. (மேலும்) என் கணவரை விரைவில் விடுவிக்க முடியும் என்று அவர்கள் நம்புகிறார்கள். ஏனென்றால் அவர்களின் இதயங்களில், அவர்கள் என் கணவரை அறிந்திருக்கிறார்கள். நியாயமான விசாரணை கிடைக்கவில்லை. நஜிப்பிற்கு நீதி கிடைக்க அவர்கள் அளித்த ஆதரவிற்கு நான் அவர்களுக்கு நன்றி தெரிவிக்க விரும்புகிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

அம்னோ பொதுச் சபையில் தனது கணவரின் இருப்பை தவறவிட்டதாகவும், நஜிப் கட்சித் தலைவராக இருந்தபோது இருந்த இனிய நினைவுகளை நினைவு கூராமல் இருக்க முடியவில்லை என்றும் ரோஸ்மா கூறினார். கட்சித் தலைவராக அவர் மேடையில் அமர்ந்ததும், அம்னோ உறுப்பினர்கள் மற்றும் பிரதிநிதிகளிடம் அவர் கூறிய விஷயங்கள் எனக்கு நினைவிருக்கிறது. மலாய்க்காரர்களுக்கும் நாட்டிற்கும் உதவ அவர்கள் என்ன செய்ய முடியும் என்பதைப் பற்றி அவர் பேசினார்.

கட்சியின் பொதுக் கூட்டத்தில் உரை நிகழ்த்தும் போது நஜிப் மேடையில் இருந்து விலகிய பிறகும், மலாய்க்காரர்களின் போராட்டங்களைப் பற்றி அவர் இன்னும் சிந்திப்பார் என்று அவர் கூறினார். அவர் எப்பொழுதும் மக்களைப் பற்றியும் நாட்டைப் பற்றியும் சிந்திக்கிறார், நாங்கள் ஏற்கனவே காரில் இருந்தபோதும், மக்களுக்கும் நாட்டுக்கும் வேறு என்ன செய்ய முடியும் என்று கேட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here