பேராக் தீயணைப்பு வீரர்கள் 7 பேர் போதைப்பொருள் பாவித்திருப்பது உறுதி – சயானி சைடன்

கடந்த ஆண்டு பேராக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையைச் சேர்ந்த ஏழு பேர் போதைப்பொருள் பாவனையில் ஈடுபட்டது கண்டறியப்பட்டது.

அவர்கள் அனைவரிடமும் மேற்கொள்ளப்பட்ட சிறுநீர் சோதனையில்இது உறுதி செய்யப்பட்டதாக அதன் இயக்குனர் சயானி சைடன் கூறினார்.

அவற்றில் மூன்று வழக்குகள் தேசிய போதைப்பொருள் தடுப்பு பிரிவின் (AADK) கீழ் நடவடிக்கையில் இருப்பதாகவும், மற்ற நான்கு வழக்குகளில் அவர்களுக்கு எதிராக நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

“தீயணைப்புத் துறையைப் பொறுத்தவரை, அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்களின் எந்தவொரு ஒழுகாற்று நடவடிக்கைகளையும் நாங்கள் பொறுத்துக்கொள்ள மாட்டோம் என்றும், “வழக்கில் தொடர்புடையதாகக் கண்டறியப்பட்டவர்கள் ஆரம்ப கட்டத்தில் புணர்வாழ்வுக்காக AADK க்கு பரிந்துரைக்கப்படுவார்கள் என்றும் கூறுவார்கள்.

“இருப்பினும், போதைப்பொருள் பாவிப்பது கண்டறியப்பட்டால், பணிநீக்கம் உட்பட கடுமையான ஒழுக்காற்று நடவடிக்கை எடுக்க நாங்கள் தயங்க மாட்டோம்” என்று, அவர் இன்று பேராக் ஜேபிபிஎம் மாதாந்திர பேரவையின் பின்னர் நடந்த செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here