4 நாட்களுக்கு முன்பு காணாமல் போன சிறுவன் பத்திரமாக மீட்கப்பட்டான்

ஈப்போவில் நான்கு நாட்களுக்கு முன்பு  கம்போங் தவாயில் உள்ள கம்போங் தஞ்சோங் செஜாராவில் உள்ள ரப்பர் சிறிய தோட்டத்தில் காணாமல் போன தஹ்ஃபிஸ் மாணவர் முஹம்மது நௌஃபல் அட்ஜிமி முகமது ஹாரிஸ் 17, இன்று காலை பாதுகாப்பாக கண்டுபிடிக்கப்பட்டார்.

பேராக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (JBPM) செயல்பாட்டுப் பிரிவு உதவி இயக்குநர் சபரோட்ஸி நோர் அஹ்மத் கூறுகையில், அவரது மோட்டார் சைக்கிள் முன்பு கண்டுபிடிக்கப்பட்ட இடத்திலிருந்து சுமார் இரண்டு கிலோமீட்டர் தொலைவில் காலை 10.49 மணியளவில் அந்த வாலிபர் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார்.

இன்று காலை தேடல் மற்றும் மீட்புக் குழு எட்டு குழுக்களாகப் பிரிக்கப்பட்டது மற்றும் அமைப்பதற்கு முன், உறுப்பினர்களில் ஒருவரான ஹஸ்னா ரஷித் பிரார்த்தனைக்கான அழைப்பை ஓதினார்.

ஒவ்வொரு குழுவும் ஜேபிபிஎம், போலீஸ், பிஜிஏ மற்றும் பொதுமக்கள் உட்பட பல்வேறு ஏஜென்சிகளின் உறுப்பினர்களைக் கொண்டிருந்தது.

பாதிக்கப்பட்டவர் பாதுகாப்பாக காணப்பட்டார், ஆனால் SAR நடவடிக்கை முன்னர் உள்ளடக்கப்பட்ட இடத்தில் பலவீனமான நிலையில் காணப்பட்டார். அப்போது அவர் நகர்ந்து கொண்டிருந்ததால் நாங்கள் அவரை தவறவிட்டிருக்கலாம் என்று சபரோட்ஜி ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

காவல்துறை, தீயணைப்புத் துறையின் K9 பிரிவு, குடிமைத் தற்காப்புப் படை மற்றும் பொதுமக்கள் என மொத்தம் 94 பேர் இன்று SAR நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here