‘அரசியல் மாஃபியாக்களின்’ பெயரை வெளியிடுங்கள் என்று அன்வாருக்கு MP வலியுறுத்தல்

பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் தனது ஊழலுக்கு எதிரான பிரச்சாரத்தின் காரணமாக சில “செல்வந்தர்கள்” அவருக்குப் பின் இருப்பதாக பிரதமர் கூறியதை அடுத்து, இன்று அவரது கட்சியைச் சேர்ந்த நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்  ஒருவர் பிரதமர் “அரசியல் மாஃபியாக்களின்”  பெயரைச் சொல்லுங்கள் என்று அன்வார் இப்ராஹிமை வலியுறுத்தினார்.

பாசீர் கூடாங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ஹசன் கரீம், பிரதமருக்கு எதிரான அச்சுறுத்தல்களை கிரிமினல் குற்றங்களாகக் கருதலாம். ஏனெனில் அது நாடாளுமன்ற ஜனநாயகத்தைப் பாதிக்கும்.

எவ்வாறாயினும், இந்த “geng kaya”வை எதிர்கொள்ள அன்வாரின் அரசாங்கம் காவல்துறையையோ அல்லது சட்டத்தையோ பயன்படுத்தத் தேவையில்லை என்று ஹாசன் கூறினார். அதற்கு பதிலாக, அவர்களின் அடையாளங்களைத் தெரியப்படுத்துங்கள். இதனால் அவர்கள் பொதுமக்களால் தீர்மானிக்கப்படுவார்கள். அவர்கள் யார் என்பதை மக்களுக்கு தெரியப்படுத்துங்கள் என்றார்.

அவர்கள் எப்படி பணக்காரர் ஆனார்கள்? அவர்கள் கூட்டு முதலாளிகளா? அவர்கள் அங்கீகரிக்கப்பட்ட அனுமதி உரிமையாளர்களா? பண்டோரா பேப்பர்ஸ் மற்றும் பனாமா பேப்பர்ஸ் அம்பலப்படுத்தலில் அவை பட்டியலிடப்பட்டதா?

முன்னர் அரசாங்கத்தால் பிணை எடுக்கப்பட்ட பெரிய நிறுவனங்களை அவர்கள் சொந்தமாக வைத்திருக்கிறார்களா? வரி ஏய்ப்பு செய்ததற்கான பதிவு அவர்களிடம் உள்ளதா? அவர்களிடம் ஏதேனும் ஊழல் வழக்குகள் உள்ளதா என்று BH மேற்கோள் காட்டினார்.

அன்வார் நேற்று பினாங்கில் ஆற்றிய உரையில், ஊழலுக்கு எதிரான தனது போரைத் தீவிரப்படுத்தியதால், நாட்டிலிருந்து பல பில்லியன் ரிங்கிட்டைக் கொள்ளையடித்த செல்வந்தர்கள் தனக்கு எதிராக சதி செய்வதாகக் கூறியிருந்தார்.

காலம் கடினமானது, நமது நாட்டை ஊழலில் இருந்து விடுவிக்க வேண்டும் என்று அவர் புக்கிட் மெர்தாஜாமுக்கு வடக்கே உள்ள குவார் பெராஹு மசூதியில் நடந்த ஹரி ராயா ஹாஜி நிகழ்ச்சியில் பேசினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here