நீர்ப்பெருக்கு சோகம்: காணாமல் போன எட்டு பேர் அடையாளம் காணப்பட்டனர்

நேற்று ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 2) ஆயிர் புத்தேயில் உள்ள ஜெராம் மாவார் நீர்வீழ்ச்சியில் ஏற்பட்ட நீர்ப்பெருக்குச் சம்பவத்தில் காணாமல் போன ஏழு குடும்ப உறுப்பினர்கள் உட்பட எட்டு நபர்கள் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர்.

குடும்ப உறுப்பினர்கள் கரீம் அப்துல்லா (39), புத்திரி பல்கிஸ் இஸ்ஸாதி அப்துல் ரஹ்மான், 18; புத்திரி அல்லேயா மைசரா கரீம், 16; மகள் நோர் ஃபாடின் கரீம், 14; புத்திரி நூரேரினா நடஸ்யா கரீம், 10; முஹமட் ஹாசிக் ஜிக்ரீ கரீம்,6 மற்றும் புத்திரி அரியானா உமைரா கரீம்,4 என அடையாளம் காணப்பட்டதாக கெமாமன் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஹன்யான் ரம்லான் தெரிவித்தார்.


காணாமல் போன மற்ற நபர் புத்ரி பல்கிஸ் இஸ்ஸாதியின் வருங்கால மனைவி, ஜோகூரில் உள்ள பத்து பஹாட்டைச் சேர்ந்த முஹமட் ஃபிக்ரி சாலிமான், 24 என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார்.

முன்னதாக, நேற்றுக் கண்டெடுக்கப்பட்ட சடலங்கள் அசிசா எய்யி (40), மற்றும் அவரது மகன் முஹமட் சுல்கர்னைன் ஹைகல் கரீம் (11) ஆகியோரது சடலங்கள், நேற்று மதியம் 12.30 மணியளவில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது என்றும், ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு கெமாமன் மருத்துவமனை தடயவியல் பிரிவில் அவர்களது குடும்ப உறுப்பினர்களால் பாதிக்கப்பட்ட இருவரின் சடலங்கள் அடையாளம் காணப்பட்டதாக ஹன்யான் கூறினார்.


ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு கெமாமன் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் நடந்த செய்தியாளர் கூட்டத்தில் பேசிய அவர், “பகாங், குவாந்தான், ஃபெல்டா லெபர் ஹிலிர் பகுதியைச் சேர்ந்த குடும்பத்தினர் சனிக்கிழமை பிற்பகல் 2 மணி முதல் சுற்றுலாவுக்காக நீர்வீழ்ச்சி பகுதியில் இருந்தனர் என்றார்.

திடீரென அப்பகுதியில் ஏற்பட்ட நீர்ப்பெருக்கில் சிக்கி, அவர்கள் அனைவரும் காணாமல்போனதாகவும், இருவரது சடலம் நேற்று கண்டெடுக்கப்பட்ட நிலையில், இன்று காலை தேடல் நடவடிக்கை மீண்டும் தொடரப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here