அதிக போதைப்பொருள் உட்கொண்டு வாகனமோட்டி மோதியதில் மோட்டார் சைக்கிளோட்டி பலி

ஜாலான் பெந்தோங்-காராக் 1.7 கி.மீட்டரில் போதைப்பொருளில் ஒரு நபர் ஓட்டிச் சென்ற நான்கு சக்கர வாகனம் (4WD) மோதியதில் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் உயிரிழந்தார். இரவு 11.45 மணியளவில் நடந்த இந்த விபத்தில் 43 வயதான பிக்கப் டிரக் டிரைவர் காயமின்றி உயிர் தப்பினார்.

4WD ஓட்டுநருக்கு மெத்தாம்பேட்டமைன் இருப்பது உறுதிசெய்யப்பட்டதை அடுத்து அவரைக் கைது செய்ததாக மாவட்ட காவல்துறைத் தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் ஜைஹாம் முகமது கஹர் தெரிவித்தார்.

4WD வாகனம் தாமான் கெடாரியில் சந்திப்பில் திரும்ப முயன்றபோது, ​​எதிரே வந்த மோட்டார் சைக்கிள் வாகனத்தின் இடதுபுறத்தில் மோதியதில் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.

4WD ஓட்டுநருக்கு நடத்தப்பட்ட சிறுநீர் பரிசோதனையில் மெத்தம்பேட்டமைன் இருப்பது உறுதியானது. சந்தேக நபர் விசாரணைகளுக்காக இன்று முதல் இரண்டு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

போதைப்பொருள் போதையில் வாகனம் ஓட்டி மரணத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 44(1) மற்றும் ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 15(1)(a) ஆகியவற்றின் கீழ் சந்தேகநபர் விசாரிக்கப்படுவதாக Zaiham கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here