பட்டப்பகலில் பெண்ணிடம் கொள்ளையிட்ட ஆடவர் கைது

­ஃபெல்டா ஆயர் தவார் 4ல் உள்ள ஒரு பெண்ணின் வீட்டிற்குள் புகுந்த ஆயுதம் ஏந்திய கொள்ளையனை போலீசார் கைது செய்தனர்.

சம்பவம் நடந்து ஆறு மணி நேரம் கழித்து ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 2) இரவு 9 மணியளவில் 30 வயதுடைய சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டதாக கோத்தா திங்கி OCPD துணைத் தலைவர் ஹுசின் ஜமோரா தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர் மெத்தாம்பேட்டன் உட்கொண்டிருந்தது தெரிய வந்தது. மேலும் போதைப்பொருள் மற்றும் குற்றவியல் குற்றங்களின் பதிவும் இருந்தது.

அவர் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 394 மற்றும் ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 15(1)(a) இன் கீழ் விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக ஜூலை 9 வரை ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று சுப்ட் ஹுசின் செவ்வாயன்று (ஜூலை 4) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். .

அவர் கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, பாதிக்கப்பட்டவரிடமிருந்து முன்னர் திருடப்பட்ட தங்க வளையல் மற்றும் சந்தேக நபர் பயன்படுத்திய மற்றும் அணிந்திருந்த பராங்கு மற்றும் ஆடை ஆகியவற்றை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்.

இங்குள்ள ஃபெல்டா ஆயர் தவார் 4 இல் ஜூலை 2 ஆம் தேதி மாலை 3.30 மணியளவில் அவரது வீட்டிற்குள் புகுந்த பராங் கைக் கொள்ளையனால் 50 வயதுடைய பெண் வெட்டப்பட்டார். சம்பவம் நடந்தபோது பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனது அறையில் தூங்கிக் கொண்டிருந்தார்.

சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரின் முகத்தை மறைக்க முயற்சித்ததால் போராட்டத்திற்கு வழிவகுத்தது. பின்னர் சந்தேகநபர் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் கன்னத்தில் பராங்கால் தாக்கி, சம்பவ இடத்தில் இருந்து தப்பிச் செல்வதற்கு முன்னர் பாதிக்கப்பட்ட பெண் அணிந்திருந்த தங்க வளையலை பறித்துச் சென்றுள்ளார். பாதிக்கப்பட்டவர், தற்போது நல்ல உடல் நிலையில் உள்ளதாகவும், சுமார் RM3,000 இழப்பு ஏற்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here