மூழ்கிய 7 வயது சிறுவன் இறந்திருக்கலாம் என்று அஞ்சப்படுகிறது

கோலாலம்பூர்: உலு சிலாங்கூர், டேசா ஆலம் ரியா அருகே உள்ள சுங்கை பத்தாங் காலியில் நேற்று விழுந்து மூழ்கியதாகக் கருதப்படும் ஏழு வயது சிறுவன் காணாமல் போனான்.

பலியானவர் அகமது அம்மார் அக்தர் தாஜுல் அஸ்வா என அடையாளம் காணப்பட்டதாக சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் வான் முகமட் ரசாலி வான் இஸ்மாயில் தெரிவித்தார். இரவு 7.15 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து திணைக்களம் எச்சரித்ததாக அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் விழுந்ததாக நம்பப்படும் பகுதியிலிருந்து ஒரு கிலோமீட்டர் தொலைவில் நீர் மேற்பரப்பு தேடல் நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி மீட்புப் பணியாளர்களால் தேடுதல் நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது என்று அவர் நேற்றிரவு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இரவு 11.30 மணியளவில் தேடுதல் மற்றும் மீட்புப் பணி இடைநிறுத்தப்பட்டதாகவும், இன்று காலை (ஜூலை 6) மீண்டும் தொடங்கும் என்றும் வான் முகமட் ரசாலி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here