துன் மகாதீரின் 500 பில்லியன் ரிங்கிட் லங்காவி முதலீட்டாளரை வரவேற்கிறோம் என்கிறார் தெங்கு ஜஃப்ருல்

லங்காவியில் 500 பில்லியன் ரிங்கிட் வரை முதலீடு செய்ய ஆர்வமாக உள்ளதாகக் கூறப்படும் நபரின் அடையாளத்தை வெளியிடுமாறு முன்னாள் பிரதமர் துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமது முதலீடு, வர்த்தகம் மற்றும் தொழில்துறை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ டெங்கு ஜஃப்ருல் தெங்கு அப்துல் அஜீஸ் அழைத்துள்ளார்.

ரிசார்ட் தீவான லங்காவிக்கு 500 பில்லியன் ரிங்கிட் முதலீடு என்ற டாக்டர் மகாதீரின் கூற்று உண்மையாக இருந்தால், மலேசியாவிற்கு இது ஒரு குறிப்பிடத்தக்க மைல்கல்லாக இருக்கும் என்றும், முன்பு நாட்டின் வரலாற்றில் அதிக முதலீடு ரிங்கிட் 309 பில்லியன் ஆகும்.

எனவே, அத்தகைய முதலீட்டாளர்களுக்கு அன்பான வரவேற்பை வழங்கவும் அவர்களுக்கு தேவையான ஆதரவை வழங்கவும் அரசாங்கம் தயாராக உள்ளது என்றும் அவர் மேலும் கூறினார்.

துன் 500 பில்லியன் ரிங்கிட் முதலீட்டாளரைக் கொண்டிருப்பது உண்மையாக இருந்தால், மலேசியாவில் இதுவரை இல்லாத மிகப் பெரிய முதலீட்டாளர் என்ற புதிய சாதனையாக அது அமையும். அத்தகைய முதலீட்டாளர் இருந்தால், முதலீட்டாளர்களை யார் வரவழைக்கிறார்கள் என்பதை நாங்கள் பொருட்படுத்தாததால் அதைப் பின்தொடர்வோம்.

அது துன் எம் அல்லது எதிர்க்கட்சியாக இருக்கலாம், நாங்கள் கவலைப்படுவதில்லை. ஏனென்றால் முதலீட்டாளர்களைப் பெறும்போது, ​​​​மக்கள் பயனடைவார்கள். எனவே, இந்த முதலீட்டாளரைப் பற்றிய கூடுதல் விவரங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ளுமாறு துன் எம்மை அன்புடன் கேட்டுக்கொள்கிறேன். அதாவது, RM500 பில்லியன் கொண்டு வருபவர் ஒருபுறம் இருக்கட்டும், முதலீட்டாளர்களை நாங்கள் எப்போதும் வரவேற்கிறோம்.

வெளிப்படையாக, அது நடந்தால், இந்த முதலீட்டாளர் விமான நிலையத்தில் தரையிறங்கிய தருணத்திலிருந்து அவர்கள் ஹோட்டலை அடையும் வரை நாங்கள் சிவப்புக் கம்பளத்தை விரிப்போம் என்று அவர் தனது அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் கணக்கில் நேற்று இரவு வெளியிட்ட வீடியோவில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here