அரிய பூமித் தனிமங்கள் திருடியதாகக் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டை எதிர்கொள்ள தயார் என்கிறார் சனுசி

சனுசி

சனுசியை அரிய பூமித் தனிமங்கள் திருடியதாகக் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டின் பேரில், பக்காத்தான் ஹராப்பான் பொதுச் செயலாளர் சைஃபுதீன் நசுத்தியோன் இஸ்மாயிலுக்கு எதிராக, பராமரிப்பு கெடா மந்திரி பெசார் சனுசி நோர் சட்டப்பூர்வ தாக்குதலை நடத்தத் தயாராகி வருகிறார்.

சைஃபுதீனின் குற்றச்சாட்டுகள் உண்மைக்குப் புறம்பானது, தீங்கிழைக்கும் மற்றும் அரசியல் உள்நோக்கத்துடன் கூறப்பட்டவை என்று சனுசி கூறினார். போலீஸ் புகாரை பதிவு செய்ய எனது அதிகாரிகளுக்கு நான் உத்தரவிட்டுள்ளேன். மேலும் தற்போதுள்ள சட்டங்களின் அடிப்படையில் அடுத்த சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று ஹரியான் மெட்ரோ தெரிவித்துள்ளது.

அவர் அமைச்சராக இருந்தாலும் இல்லாவிட்டாலும் எனக்கு கவலையில்லை. நான் (சைபுதீனுக்கு எதிராக) வழக்கு தொடர்வேன். அவர் என்னை ஒரு திருடன் என்று குற்றம் சாட்டினார் என்பது தெளிவாகத் தெரிந்தது என்று பண்டார் பாரு காணி உரிமைகளை வழங்கிய பின்னர் செய்தியாளர் சந்திப்பில் சனுசி கூறினார்.

மந்திரி பெசார் இன்கார்பரேட்டட் நிறுவனத்தின் தலைவர் என்ற முறையில், சிக்கில் நடந்த அரியவகை மண் திருட்டு தொடர்பாக தனக்கு 500,000 ரிங்கிட் அபராதம் விதிக்கப்பட்டுள்ளதா என்பதை சனுசி விளக்க வேண்டும் என்று உள்துறை அமைச்சராகவும் இருக்கும் சைபுதீன் நேற்றிரவு கூறியிருந்தார்.

சைபுதீன் மேலும் கூறியதாக மேற்கோள் காட்டப்பட்டது: “நாங்கள் அவரை நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக நியமித்தது மாநிலத்தை நடத்துவதற்காக, ஒரு திருடனாக மாறுவதற்காக அல்ல.”

அரிய பூமிகளைத் திருடியதற்காக MBI அல்ல, மற்றொரு தரப்பினர் இணைந்திருப்பதாக சனுசி கூறினார். அந்த இடத்தில் ஒரு தனி வன விவசாயத் திட்டத்திற்கான அனுமதியை எம்பிஐ பெற்றிருந்தது, என்றார்.

MBI பெயரில் ஒரு பயன்பாட்டு அனுமதி வழங்கப்பட்டது. இது வன தோட்டத்தை மேம்படுத்த ஒரு கூட்டு நிறுவனத்தை நியமித்தது. கூட்டு செய்யப்பட்ட நிறுவனம் அல்ல

சனுசி சாலைப் பராமரிப்புக்காக ஒதுக்கப்பட்ட நிதியை மற்ற திட்டங்களுக்குப் பயன்படுத்தியதாக சைஃபுதீனின் குற்றச்சாட்டுக்கு, சனுசி RM259 மில்லியன் செலவழிக்கப்படாத நிதி மாநில அரசின் நிரந்தர வைப்புத் தொகையில் இருப்பதாகவும், தேசிய தணிக்கைத் துறையால் தணிக்கை செய்யப்பட்ட நிதிநிலை அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அமைச்சர் கூறியது போல் ஒதுக்கீடுகளில் முறைகேடு எதுவும் இல்லை  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here