ஜோகூரில் தமிழ் பள்ளி மாணவர் ஒருவர் தலைமையாசிரியரால் தாக்கப்பட்டதாக போலீசில் புகார்

ஜோகூர், ஜெமெந்தாவில் உள்ள ஒரு தமிழ் பள்ளியில் வீட்டுப்பாடத்தை முடிக்காததற்காக மாணவர் ஒருவர் பள்ளித் தலைமையாசிரியரால் தாக்கப்பட்டதால் காயமடைந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

நேற்று (ஜூலை 18) இரவு 11 மணிக்கு குறித்த சம்பவம் தொடர்பில் பேஸ்புக் பக்கத்தில் பதிவிடப்பட்ட கருத்தை போலீசார் கண்டதாகவும், பாதிக்கப்பட்டவரை முன்வந்து போலீஸ் அறிக்கையை பதிவுசெய்ய வலியுறுத்தியதாகவும், சிகாமாட் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் அஹ்மட் ஜாம்ரி மரின்சா தெரிவித்தார்.

காவல்துறையின் வலியுறுத்தலின் பின்னர், “சுமார் ஒரு மணி நேரம் கழித்து, பாதிக்கப்பட்டவரின் தாயார் ஒரு போலீஸ் அறிக்கையை பதிவு செய்தார், அதில் மாணவர் பள்ளித் தலைமை ஆசிரியரால் தாக்கப்பட்ட பின்னர் அவரது கன்னங்கள், கழுத்து மற்றும் தோள்பட்டையில் காயம் ஏற்பட்டதாகக் கூறினார்.

ஆரம்ப விசாரணையில், மாணவர் தனது வீட்டுப்பாடத்தை முடிக்காதது மற்றும் வகுப்பில் கவனம் செலுத்தாததற்காகவும் தாக்கப்பட்டார் என்று தெரியவந்தது, ”என்று அவர் இன்று புதன்கிழமை (ஜூலை 19) வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தானாக முன்வந்து காயம் விளைவித்ததற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 324 இன் கீழ், இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுவதாக அஹ்மட் ஜாம்ரி கூறினார்.

இதுபோன்ற சம்பவங்கள் தொடர்பான தகவல்களைக் கொண்டவர்கள் அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திற்குச் செல்ல வேண்டும் அல்லது ஜோகூர் போலீஸ் ஹாட்லைனை 07-221 2999 என்ற எண்ணில் உதவ வேண்டும் என்றும் அவர் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here