கம்போங் பாருவில் தீ; இரண்டு வீடுகள் அழிந்தன

கோலாலம்பூர்: கம்போங் பாருவில் உள்ள ஜாலான் ராஜா உடாவில் இரண்டு வீடுகள் தீயில் எரிந்து நாசமாகின.ன்கோலாலம்பூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செயல்பாட்டு மையத்தின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், இன்று நள்ளிரவு 12.08 மணிக்கு அவசர அழைப்பு வந்ததையடுத்து, இரண்டு எஃப்ஆர்டி என்ஜின்களில் 13 தீயணைப்பு வீரர்கள், ஒரு எல்எஃப்ஆர்டி, ஒரு தண்ணீர் டேங்கர் மற்றும் ஈஎம்ஆர்எஸ் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டது.

தித்திவாங்சா, ஜாலான் ஹாங் துவா மற்றும் ஜாலான் துன் ரசாக் ஆகிய தீயணைப்பு நிலையங்களைச் சேர்ந்த தீயணைப்பு வீரர்கள் அவ்விடத்திற்கு விரைந்தனர். தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​இரண்டு  வீடுகள் ஏற்கெனவே  100% தீயில் அழிந்தன.

இருப்பினும், உயிர் சேதம் எதுவும் இல்லை மற்றும் தீ விபத்துக்கான காரணம் இன்னும் தடயவியல் பிரிவால் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here