போக்குவரத்திற்கு இடைஞ்சலாக சாலையில் படுத்திருந்த ஆடவர் தேடப்பட்டு வருகிறார்

  ஈப்போ, ஜாலான் கோல கங்சாரில் உள்ள பெட்ரோல் நிலையம் அருகே வேண்டுமென்றே சாலையில் படுத்து, போக்குவரத்திற்கு இடையூறாக இருந்த நபரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். இன்று மாலை 4.30 மணியளவில் சமூக வலைதளங்களில் ஒரு வீடியோ வைரலாக பரவியதையடுத்து இந்த சம்பவம் குறித்து காவல்துறையினருக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டதாக மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் யஹாயா ஹாசன் தெரிவித்தார்.

  ட்விட்டர் பயனரால் @anthraxxx781 என்ற டாஷ் கேம் காட்சியிலிருந்து பதிவேற்றப்பட்ட 41 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ, நீல நிற ஹெல்மெட் வைத்திருந்த நபர் திடீரென சாலையில் படுத்திருப்பதைக் காட்டியதாக யாஹாயா கூறினார். இந்த சம்பவம் இங்குள்ள ஜாலான் கோல கங்சாரில் உள்ள குனுங் லாங் பெட்ரோல் நிலையத்திற்கு அருகில் நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது. ஆனால் சம்பவத்தின் உண்மையான நேரம் மற்றும் தேதி இன்னும் கண்டறியப்படவில்லை.

  இதைத் தொடர்ந்து, காவல்துறையில் புகார் அளிக்கப்பட்டு, பொது இடத்தில் ஆபத்து அல்லது இடையூறு ஏற்படுத்தியதற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 283-ன் கீழ் வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டு விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது. வழக்கு தொடர்பான தகவல் தெரிந்தவர்கள், மூத்த விசாரணை அதிகாரி, உதவி கண்காணிப்பாளர் ஃபட்லி அகமதுவை 019- 2500019 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு யஹாயா கேட்டுக் கொண்டார்.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here