இன அவதூறுக்குப் பிறகு நஜ்வானின் வேட்புமனுவில் பிகேஆர் அடிமட்ட உறுப்பினர்கள் மகிழ்ச்சியடையவில்லை

கோத்தா அங்கேரிக் பகுதியில் உள்ள பிகேஆர் அடிமட்ட உறுப்பினர்கள், நஜ்வான் ஹலிமியை மாநிலத் தேர்தலில் நிறுத்துவதற்கான கட்சியின் முடிவால் மகிழ்ச்சியடையவில்லை. நஜ்வான் இந்த மாத தொடக்கத்தில் பார்ட்டி சோசியலிஸ் மலேசியாவை “இந்திய எஸ்டேட் கட்சி” என்று விவரித்து சர்ச்சையில் சிக்கினார். ஷா ஆலம் பிகேஆர் இளைஞர் பிரிவு துணைத் தலைவர் பின்னர் அவரது அறிக்கைக்கு முழுப் பொறுப்பேற்று மன்னிப்பு கேட்டார்.

பெயர் குறிப்பிட விரும்பாத ஒரு உறுப்பினர், நஜ்வானின் பெயரைக் குறிப்பிடுவது கட்சியை மோசமாக பிரதிபலிக்கும் என்றார். நஜ்வானின் நியமனத்தால் பிகேஆர் இந்திய சமூகத்தின் வாக்குகளை இழக்க நேரிடலாம் என்றும் அவர் கூறினார். இனவாதக் கருத்துக்களை முன்வைத்த ஒருவரை களமிறக்குவது, அனைத்து இனங்களுக்காகவும் போராடும் அதன் அடிப்படை விழுமியங்களைப் பற்றி கட்சி கவலைப்படவில்லை என்பதையே காட்டுகிறது.

நானே ஒரு இந்தியன், அன்வார் இப்ராஹிம் நஜ்வானை வேட்பாளராக அறிவித்தபோது வாயடைத்துப் போனேன் என்றார். கட்சியில் உள்ள பல இந்தியர்கள் அவரது வேட்புமனுவைப் பற்றி கவலைப்படவில்லை. அன்வார் நஜ்வாவின் தேர்வை ஆதரித்தார், மக்கள் “தவறு செய்கிறார்கள்” என்று கூறினார். பிகேஆர் தலைவர் மேலும் கூறுகையில், இதுபோன்ற விஷயங்களில் அவர்தான் இறுதி முடிவைக் கூறுவார்.

ஆனால், பிரதமராக இருக்கும் அன்வார், இந்த வகையான நியாயப்படுத்தல், பிகேஆர் “பாஸ்-லிருந்து வேறுபட்டதல்ல” என்ற எண்ணத்தை ஏற்படுத்துகிறது என்பதை புரிந்து கொள்ள வேண்டும் என்று அந்த வட்டாரம் கூறியது. PKR, சீனர்கள் மற்றும் இந்தியர்களுக்கு எதிராக அதன் இனவெறி பேச்சுக்காக PAS ஐ அழைப்பதாக அறியப்படுகிறது.

ஆனால் இப்போது, ​​இந்திய சமூகத்தை நோக்கி இனவாதக் கருத்தைத் தெரிவித்த ஒருவரை நாங்கள் போட்டியிட அனுமதிக்கிறோம். இது ஏற்றுக்கொள்ள முடியாதது என்று அந்த வட்டாரம் தெரிவித்தது. நஜ்வானின் மன்னிப்பு அர்த்தமற்றது என்றும், அவர் போட்டியிடுவதைத் தடுப்பதன் மூலமும், அவரை இடைநீக்கம் செய்வதன் மூலமும் கட்சி உறுதியான நடவடிக்கை எடுத்திருக்க வேண்டும் என்றும் அந்த வட்டாரம் கூறியது.

மற்றொரு பிகேஆர் தலைவர் நஜ்வானை போட்டியிட அனுமதித்திருக்கக் கூடாது என்று ஒப்புக்கொண்டார். ஆனால், ஒருமுறை சட்டமன்ற உறுப்பினரை கைவிடுவது கட்சிக்கு கடினம் என்பதை தலைவர் ஒப்புக்கொண்டார். எனது புரிதலின்படி, நஜ்வான் போட்டியிட அனுமதிக்கப்படுகிறார். ஏனெனில் அவர் தனது இடத்தைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள முடியும் என்று தலைவர் கருதுகிறார். 14ஆவது பொதுத் தேர்தலில் மும்முனைப் போராட்டத்தில் 17,004 வாக்குகள் பெரும்பான்மையுடன் நஜ்வான் வெற்றி பெற்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here