என் கணவரின் ஊழல் வழக்கு என்னுடைய பிரச்சாரத்தை பாதிக்காது; இசா சமாட் மனைவி நம்பிக்கை

செரம்பன்: முன்னாள் நெகிரி செம்பிலான் மந்திரி பெசார் இசா சமாட்டின் மனைவி பீபி ஷர்லிசா காலித், ஆகஸ்ட் 12 மாநிலத் தேர்தலில் Juassehக்கான பாரிசான் நேஷனல் (BN) வேட்பாளராக தனது பிரச்சாரத்தை கணவரின் ஊழல் வழக்கு பாதிக்காது என்று நம்புகிறார். நான்தான் பதவிக்கு போட்டியிடுகிறேன், இசா அல்ல, அது ஏன் பிரச்சாரத்தை பாதிக்க வேண்டும்? அவர் வேட்பாளராக இருந்தால், அது வேறு கதையாக இருக்கலாம் என்று பீபி இன்று பாரிசான் நேஷனல் துணைத் தலைவர் முகமட் ஹசனிடம் இருந்து தனது நியமனக் கடிதத்தைப் பெற்ற பிறகு கூறினார்.

தன் எதிரியான பெரிக்காத்தான்க நேஷனலின் எடின் சியாஸ்லீ ஷித் தனக்கு எதிராக இசாவின் வழக்கைப் பயன்படுத்த மாட்டார் என்றும் அவர் நம்புகிறார். நீங்கள் தனிப்பட்ட முறையில் என்னைப் பின்தொடர்ந்தால், என்னால் பதிலடி கொடுக்க முடியும். இதற்கு முன்பு கோல பிலாவில் எடினின் நடிப்பை நாம் அனைவரும் அறிவோம் என்று அவர் கூறினார். ஃபெல்டாவின் முன்னாள் தலைவரான இசா, பிரச்சார காலத்தில் தனக்கு உதவுவார் என்றும் பீபி மேலும் கூறினார்.

ஜூன் 26 அன்று, சரவாக்கில் ஒரு ஹோட்டல் வாங்கியது தொடர்பான அவரது தண்டனைக்கு எதிரான இசாவின் மேல்முறையீடு, இதயக் கோளாறு காரணமாக சிரம்பானில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்ட பின்னர் மீண்டும் ஒத்திவைக்கப்பட்டது. மேல்முறையீட்டு நீதிமன்ற நீதிபதி ஹதாரியா சையத் இஸ்மாயில், விசாரணைக்கான தேதியை அக்டோபர் 16 என நிர்ணயித்தார். இது மேல்முறையீட்டின் இரண்டாவது ஒத்திவைப்பு ஆகும். இது மார்ச் 7 அன்று நடைபெறுவதாக இருந்தது. ஆனால் வழக்கிற்கான ஆணவங்களை தயார் செய்ய கால அவகாசம் தேவை என கூறியதால் ஜூன் 26 க்கு மாற்றப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here