தெலுக் செனாங் கடற்கரையில் காணாமல் போன பத்து வயது சிறுவன்

ஈப்போ: லுமுட்டில் உள்ள தெலுக் செனாங்கின் கடற்கரைப் பகுதியில் இன்று தனது குடும்பத்துடன் சுற்றுலா சென்றபோது 10 வயது சிறுவன் காணாமல் போனான். பேராக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) செயல்பாட்டுப் பிரிவு உதவி இயக்குநர் சபரோட்ஸி நோர் அஹ்மத் கூறுகையில், மதியம் 1 மணி முதல் குழந்தை காணாமல் போனதாக குடும்பத்தினர் காவல்துறையில் புகார் அளித்ததை அடுத்து, மாலை 3.19 மணிக்கு திணைக்களத்திற்கு அழைப்பு வந்தது.

இதையடுத்து தீயணைப்பு படையினர் கடற்கரை பகுதியில் தேடுதல் பணியில் ஈடுபட்டனர். கடற்கரையில் பாதிக்கப்பட்டவர் காணாமல் போனதாக குடும்பத்தினர் காவல்துறையில் புகார் அளித்தனர். அங்கு வந்த பார்வையாளர்களும் கடலில் மூழ்கியதைக் காணவில்லை. எனவே அவர் காட்டின் விளிம்பிற்கு அலைந்திருக்கலாம் என்று அவர் கூறினார். மாலை 6.30 மணிக்கு தேடுதல் பணி நிறுத்தப்பட்டு நாளை காலை 8 மணிக்கு மீண்டும் தொடங்கும் என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here