ரவாங் மசூதி குற்றச்சாட்டில் இரண்டு பேருக்கு ஃபஹ்மி மன்னிப்பு கோரும் வழக்கறிஞர் நோட்டீஸை அனுப்பினார்

 ரவாங்கில் உள்ள ஒரு மசூதியில் ஜூலை 30ஆம் தேதி அன்று அரசியல் பேச்சு நடத்தியதாக அவதூறான கூற்றுகள் தொடர்பாக சமயப் போதகர் அஹ்மத் டுசுகி அப்துல் ராணிக்கு தகவல் தொடர்பு மற்றும் டிஜிட்டல் அமைச்சர் ஃபஹ்மி ஃபட்சில்  இன்று கோரிக்கை கடிதம் அனுப்பினார். “N13 Kuang” என்ற முகநூல் கணக்கின் உரிமையாளர் மற்றும் நிர்வாகிக்கும் இதேபோன்ற நோட்டீஸ் அனுப்பப்பட்டுள்ளதாக வழக்கறிஞர் அஷீக் அலி சேத்தி அலிவி தெரிவித்தார்.

முகநூல்  மற்றும் இன்ஸ்டாகிராம் கணக்குகள் மூலம் இரு நபர்களும் வெளியிட்ட அவதூறான அறிக்கைகள் ஃபாஹ்மியின் நல்ல பெயரை இழிவுபடுத்தும் நோக்கத்துடன் மேலும் சிலாங்கூர் சுல்தான் ஷரபுதீன் இத்ரிஸ் ஷா பிறப்பித்த உத்தரவை மீறி அரசியல் பேச்சு நடத்தும் வகையில் அவரை சித்தரிக்கின்றன என்று அஷீக் அலி கூறினார்.

பக்காத்தான் ஹராப்பான் தகவல் தொடர்பு இயக்குநராகவும் இருக்கும் ஃபஹ்மி, அவதூறான அறிக்கைகளை திரும்பப் பெற வேண்டும் என்றும், 24 மணி நேரத்திற்குள் இருவரும் பகிரங்க மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் என்றும் கோரினார்.

கொடுக்கப்பட்ட 24 மணி நேர காலத்திற்குள் இந்தக் கோரிக்கைகள் நிறைவேற்றப்படாவிட்டால், இரு நபர்களுக்கு எதிராகவும் உடனடியாக அவதூறு வழக்குத் தாக்கல் செய்யுமாறு ஃபஹ்மியின் பிரதிநிதிகளுக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது என்று வழக்கறிஞர் கூறினார்.

நேற்று, ஃபாஹ்மி மசூதியில் அரசியல் பேச்சு நடத்தினார் என்ற அவதூறான கூற்றுகளை மறுத்து தனது ஏமாற்றத்தை வெளிப்படுத்தினார். தன்னை விசாரணைக்கு அழைத்தால் சிலாங்கூர் இஸ்லாமிய மதத் துறைக்கு (JAIS) முழுமையாக ஒத்துழைக்கத் தயாராக இருப்பதாகக் கூறினார்.

இன்று, சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ ஹுசைன் ஓமர் கான், ஞாயிற்றுக்கிழமை மசூதியில் ஃபஹ்மி ஆற்றிய உரையில் அரசியல் பிரச்சாரத்தின் கூறுகள் எதுவும் இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here