புரோட்டோன் கார் மீது 9 முறை துப்பாக்கி சூடு; கணேசனை தேடும் போலீசார்

ஜாலான் கெப்போங்கில் இன்று காலை மோட்டார் சைக்கிள் ரோந்துப் பிரிவு (URB) போலீஸ்காரர்களின் உத்தரவின் பேரில், புரோட்டோன் வீரா மீது போலீசார் 9 துப்பாக்கிச் சூடு நடத்த வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டது என்று கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ  முகமட் ஷுஹைலி முகமட் ஜைன் தெரிவித்தார். காலை 7.45 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், டிரைவரை நிறுத்தச் சொல்வதற்கு முன், தாமான் புசாட் கெப்போங்கில் சந்தேகத்திற்கு இடமான வகையில் நடந்துகொண்டிருந்த இரண்டு பயணிகளுடன் ஒரு காரை URB பணியாளர்கள் கண்டறிந்தனர்.

இருப்பினும், ஓட்டுநர் வேகமாகச் சென்று மற்ற வாகனங்களில் மோதினார்… அவரும் காரைப் பின்னோக்கிச் சென்று, URB பணியாளர்களின் மோட்டார் சைக்கிளில் மோதி அவர்களின் கால்களில் காயம் ஏற்பட்டு மோட்டார் சைக்கிளை சேதப்படுத்தினார். தங்கள் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்காக, இரண்டு போலீஸ்காரர்களும் கார் டயர்களை குறிவைத்து ஒன்பது முறை சுட வேண்டியிருந்தது. இதனால் வாகனம் ஜாலான் ரிம்புனான், ஜாலான் கெப்போங் மீது மோதியது என்று அவர் இன்று கோலாலம்பூர் காவல் படைத் தலைமையகத்தில் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

சந்தேகநபர்கள் தப்பிச் சென்றதாகவும், காரை சோதனை செய்த பின்னர், சந்தேக நபர்களால் திருடப்பட்டதாக நம்பப்படும் பழைய உலோகத்தை போலீசார் கண்டுபிடித்ததாகவும் அவர் கூறினார். காரின் பதிவு எண்ணை சோதித்ததில், கார் பெண் ஒருவருக்கு சொந்தமானது என்று தெரியவந்துள்ளது. மேலும் சந்தேகத்திற்குரிய இருவருடனான அவரது தொடர்பைக் கண்டறிய மேலதிக விசாரணைகள் நடத்தப்பட்டு வருவதாக அவர் கூறினார்.

சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, விசாரணையில் உதவுவதற்காக கணேசனை (வயது 40) போலீசார் கண்காணித்து வருவதாகக் கூறிய முகமட் ஷுஹைலி, கணேசிடம் மூன்று குற்றப் பதிவுகள் மற்றும் போதைப்பொருள் தொடர்பான எட்டு பதிவுகள் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. கொலை முயற்சிக்கான பிரிவு 307 மற்றும் குற்றவியல் சட்டத்தின் 353ஆவது பிரிவின் கீழ் அரசு ஊழியர்களை தங்கள் சட்டப்பூர்வ கடமைகளைச் செய்ய விடாமல் மிரட்டியதற்காக வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார். முன்னதாக, போலீசார் ஒரு காரை பின்தொடர்ந்து சென்று காரின் டயர்களை துப்பாக்கியால் சுடும் 13 வினாடி வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவி வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here