25 மாடுகளை காணவில்லை; 3 மாடுகள் மடிந்தன- நஷ்டம் 80,000 ரிங்கிட் என கால்நடை வளர்ப்பாளர்கள் கவலை

குவா மூசாங்கில்25 மாடுகள் காணாமல் போனதால் பத்து கால்நடை வளர்ப்பாளர்கள் RM80,000 நஷ்டம் அடைந்தனர். நான்கு நாட்களுக்கு முன்பு மூன்று மாடுகள் இறந்து கிடந்தன. கால்நடை வளர்ப்பாளர் ராஜா முகமட் பாரிஸ் ராஜா இஸ்மாயில் கூறுகையில் 25 மாடுகள் காணாமல் போயிருக்கிறது. இன்று வரை அவைகளை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. எனது சொந்த கால்நடைகளைத் தவிர, சக வளர்ப்பாளர்களுக்குச் சொந்தமான இரண்டு கூடுதல் மாடுகள் பண்ணை பகுதியில் இறந்து கிடந்தன. பொறுப்பற்ற நபர்களால் விஷம் கொடுக்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

ஆகஸ்ட் 3 ஆம் தேதி குவா முசாங் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் நாங்கள் போலீஸ் புகாரை பதிவு செய்தோம் என்று அவர் இன்று ஜெராம் டெகோவில் செய்தியாளர்களை சந்தித்தபோது கூறினார். 60 வயதான Zahari Jusoh, காணாமல் போன அனைத்து பசுக்களையும் தேட பல்வேறு முயற்சிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாகவும், ஆனால் இதுவரை எந்த ஈயமும் கிடைக்கவில்லை என்றும் கூறினார்.

இதற்கிடையில், குவா முசாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  சிக் சூன் ஃபூ கூறுகையில், பண்ணையில் கண்டெடுக்கப்பட்ட கால்நடைகளின் சடலங்கள் குறித்து தங்களுக்கு அறிக்கை கிடைத்துள்ளது. விலங்குகளுக்கு எதிரான கொடுமைக்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 428 இன் கீழ் வழக்கு விசாரணை கால்நடை துறைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here