தந்தை பரமசிவனை கொலை செய்ததாக மகன் நிரூபன் மீது குற்றச்சாட்டு

போர்ட்டிக்சன்: தனது தந்தையை கொலை செய்ததாக 26 வயதான லோரி ஓட்டுநர் மீது இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் கோர்ட குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது. புதன்கிழமை (ஆக. 9) மாஜிஸ்திரேட் வி.வனிதாவிடம் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பிறகு பி.நிரூபனிடமிருந்து எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை. சனிக்கிழமை (ஆக. 5) நள்ளிரவு 12.20 மணி முதல் 1.10 மணி வரை லுகுட்டில் உள்ள தாமான் டி’அம்பாங் கோத்தாவில் உள்ள வீட்டில் 49 வயதான கே.பரமசிவனைக் கொலை செய்ததாக அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

அவர் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது, இது மரண தண்டனை அல்லது 30 ஆண்டுகள் முதல் 40 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் 12 தடவைகளுக்குக் குறையாத பிரம்பை அடிக்கும். குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு ஜாமீன் வழங்கப்படவில்லை மற்றும் டெமியாங் சிறைக்கு அனுப்ப உத்தரவிடப்பட்டது.

வனிதா அடுத்த குறிப்புக்காக செப்டம்பர் 12 என்று நிர்ணயித்தார். நதியா எஜாரி முகமது ஜைனல் வழக்கு தொடர்ந்தார். முன்னதாக, அவரது மகனால் தாக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படும் தாக்குதலால் பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டார் என்று போலீசார் தெரிவித்தனர். குடிபோதையில் இருந்ததாக நம்பப்படும் தந்தை மகனை சத்தம் மற்றும் அவதூறாக பேசியதற்காக தாக்கியதாக கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here