பிரதமர்: இந்தப் பிரச்சாரக் காலம் முழுவதும் நான் எந்த அரசாங்க சொத்துக்களையும் பயன்படுத்தவில்லை

6 மாநிலத் தேர்தல் பிரச்சார காலம் முழுவதும் அரசு சொத்துக்களை தான் பயன்படுத்தவில்லை என பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் திட்டவட்டமாக தெரிவித்துள்ளார். அரசாங்க நிதியை முறைகேடாக பயன்படுத்துதல் உட்பட எதிர்க்கட்சிகள் எத்தகைய குற்றச்சாட்டுகளையும், குற்றச்சாட்டுகளையும் தன்னால் தாங்கிக் கொள்ள முடியும் என பிரதமர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

என்னை என்ன வேண்டுமானாலும் திட்டலாம். ஆனால் நான் அரசாங்கப் பணத்தை எடுக்கவில்லை. அவர்கள் (விமர்சகர்கள்) நான் பணம் வாங்கவில்லை. ஆனால் ஒரு காரைப் பயன்படுத்துகிறேன். இது ஒரு அரசாங்க கார்.

நான் அரசாங்கக் காரைப் பயன்படுத்துகிறேன்… கார் மட்டுமல்ல, அரசாங்கத்துக்குச் சொந்தமான விமானத்தையும் கூட பயன்படுத்துகிறேன், நான் வேறு என்ன செய்ய வேண்டும்? பிரதமரை மற்றவர்களின் விமானங்களில் பறக்க விரும்புகிறார்களா? என்று அவர்கள் வம்பு செய்வார்கள். கூட. அது எதற்கு? என்று கேள்வி எழுப்பினார்.

கோல சிலாங்கூரில் உள்ள பெஸ்தாரி ஜெயா இரவுச் சந்தை தளமான ஈஜோக்கில்  கிராண்ட் ஃபினாலே கூட்டத்தில் பேசும் போது அவர் இந்தக் கருத்துக்களை தெரிவித்தார். அதே நேரத்தில், தனது பாதுகாப்புக்கு பொறுப்பான காவல்துறையினரின் கடமைகளை கேள்வி எழுப்பிய எதிர்க்கட்சித் தலைவர்களை அன்வார் விமர்சித்தார்.

அது அவர்களின் பொறுப்பு. அவர்கள் உத்தியோகபூர்வ விஷயங்களைக் கையாளுகிறார்கள் மற்றும் அதிகாரப்பூர்வமற்ற விஷயங்களைக் கூட அவர்கள் கையாளுகிறார்கள். நான் வீட்டில் தூங்கும்போது கூட அவர்கள் என்னைப் பார்க்கிறார்கள், எல்லாம் பிரதமரின் பாதுகாப்புக்காக. உங்கள் வாய்ப்பை நீங்கள் தவறவிட்டீர்கள். அமைதியாக இருங்கள் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here