உடல் நலக்குறைவினால் பாதிக்கப்பட்டிருந்தாலும் வாக்குப்பதிவு கடமையை நிறைவேற்றிய மாது

­பினாங்கில் இன்று பிற்பகல் ஸ்ட்ரெச்சரில் வயதான பெண் ஒருவர் வாக்களித்துக்கொண்டிருந்தார். பாயன் பாரு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சிம் ட்ஸே ட்சின் ஃபேஸ்புக்கில் பதிவிட்டுள்ளார். அந்த நோயுற்ற பெண்ணின் தேசபக்தி அவரைத் தொட்டது, ஒரு மலேசிய குடிமகனாக வாக்களிக்கும் உரிமையைப் பயன்படுத்தியது. ஸ்ட்ரெச்சரில் வாக்குப்பதிவு மையத்திற்குச் செல்ல வேண்டியிருந்தாலும் என்றார்.

அவர் தனது பேரக்குழந்தைகளின் எதிர்காலத்திற்காக வாக்களித்தார்  என்று சிம் தனது பதிவில் கூறினார். வயதான குடிமகன் N35 DUN பத்து உபான் மாநில இருக்கைக்கான வாக்காளர் என்றும், அவர்  பெலியா டான் சுகன் நெகிரியில் வாக்களித்ததைக் காண முடிந்தது என்றும் அவர் கூறினார்.

பெண்ணின் உறுதியால் ஈர்க்கப்பட்டு, நாட்டின் எதிர்காலத்திற்காக வாக்களிக்குமாறு மலேசியர்களுக்கு அவர் வலியுறுத்தினார். பிற்பகல் 1 மணி நிலவரப்படி, பினாங்கில் 46% வாக்குகள் பதிவாகியுள்ளதாக தேர்தல் ஆணையம் தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here