சுங்கை துவாவில் அமிருதீன் வெற்றி

கோம்பாக்: சிலாங்கூர் பராமரிப்பு மந்திரி பெசார் டத்தோஸ்ரீ அமிருதீன் ஷாரி (PH-PKR) நான்காவது முறையாக சுங்கை துவா தொகுதியைத் தக்கவைத்துக் கொண்டார். மாநில தேர்தல்களில் அதிகாரப்பூர்வமற்ற முடிவுகளில் 19,678 வாக்குகள் பெற்றார்.

சிலாங்கூர் பராமரிப்பு மந்திரி பெசார் அமிருதீன், 5,185-க்கும் அதிகமான வாக்குகளுடன் தனது நெருங்கிய போட்டியாளரான ஹனிஃப் ஜமாலுதீனை (PN-PAS) தோற்கடித்தார். சுயேச்சை வேட்பாளர் சுமன் கோபால் 430 வாக்குகள் மட்டுமே பெற்றார்.

இதன் முடிவு சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 12) Kompleks Islam Daerah Gombak  ஊடகங்களுக்கு தெரிவிக்கப்பட்டது. இது 14 வாக்குப்பதிவு மையங்களில் 86 நீரோடைகளை அடிப்படையாகக் கொண்டது. டுவிட்டரில் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், தனது ஆதரவாளர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்துள்ள அமிருதீன், மக்களுக்கு தனது சேவையை தொடர உறுதியளித்துள்ளார்.

சுங்கை துவா வாக்காளர்களுக்கு கோடான கோடி நன்றிகளைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். எனது சேவைக்கு எனது முழு அர்ப்பணிப்பையும் தருகிறேன் என்றார். சிலாங்கூர் பக்காத்தான் தலைவர் அமிருதீன் (வயது 44),  12ஆவது பொதுத் தேர்தலிலிருந்து  பதவி வகித்து வருகிறார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here