டைட்டானிக் பட கதாநாயகியின் ஓவர் கோட் ஏலம்

ஜேம்ஸ் கேமரூன் இயக்கி 1997-ஆம் ஆண்டு வெளியான ‘டைட்டானிக்’ என்ற சூப்பர்ஹிட் திரைப்படத்தில் ஹாலிவுட் நடிகை கேட் வின்ஸ்லெட் அணிந்திருந்த ஓவர் கோட் ஏலத்தில் விடப்பட்டுள்ளது, இது $100,000-க்கும் அதிகமாக விலை போகும் என்று நியூயார்க் போஸ்ட் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

திரைப்படத்தில் டைட்டானிக் மூழ்கும் காட்சிகளில் நடிகை முழுநீள ஓவர் கோட்டை அணிந்திருந்தார், அதில் அவரது கதாபாத்திரம் பெயர் ரோஸ். சுவாரஸ்யமாக, படப்பிடிப்பின் போது ஏற்பட்ட நீர்க்கறைகள் இன்னும் கோட்டில் உள்ளது.

ஜேம்ஸ் கேமரூன் திரைப்படத்தில் டெபோரா லின் ஸ்காட் சிறந்த ஆடை வடிவமைப்பிற்கான ஆஸ்கார் விருதை வென்றார். அதில் கருப்பு நிற எம்பிராய்டரியுடன் இளஞ்சிவப்பு டிசைனை உருவாக்கினார்.

கோல்டின் ( Goldin) ஏல இல்லத்தின் நிறுவனர் மற்றும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி கென் கோல்டின், “இது நிச்சயமாக ஆறு இலக்க எண் வரை செல்லும் என்று கூறினார். இது ஏல இல்லத்தின் மிகவும் பிரத்யேக விற்பனைகளில் ஒன்றாகும்.

வாங்குபவர் “ஏதேனும் திரைப்பட நினைவுச் சின்னங்கள் மற்றும் பாப் கலாச்சார சேகரிப்பாளராக” அல்லது திரைப்படத்தின் மிகப்பெரிய ரசிகராக” இருக்கலாம் என்று ஏல நிறுவனம் நினைக்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here