பெரிக்காத்தானின் அரசியல் சித்தாந்தம், போக்கு மக்களுக்கு நன்மை தராது என்கிறார் காலிட்

பெரிக்காத்தான் நேஷனல் பிரச்சாரம் செய்யும் அரசியல் போக்கு, பொதுவாக மலாய்க்காரர்கள் மற்றும் முஸ்லிம்கள் உட்பட மக்களுக்குப் பயனளிக்காது என்று பார்ட்டி அமானா நெகாராவின் (அமானா) தேசிய தகவல் தொடர்பு இயக்குநர் காலிட் அப்துல் சமாத் கூறுகிறார். இந்த சித்தாந்தம் ஒரு குறிப்பிட்ட பிராண்ட் அல்லது அரசியல் கட்சி மீது வெறி கொண்டதாக இருப்பதால், இந்த போக்கு மக்களுக்கு பெரும் இழப்பாக இருக்கும் என்று காலிட் கூறினார்.

இன மற்றும் மத உணர்வுகளைத் தூண்டும் அரசியல் சித்தாந்தத்தைக் கொண்டிருப்பது மக்களுக்கும் நாட்டுக்கும் பெரும் இழப்பாகவே இருக்கும். கட்சி அல்லது வேட்பாளரின் செயல்பாடு நன்றாக இருந்தால், மாநிலத் தேர்தல்களில் அவர்களைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள வேண்டும். செயல்திறன் திருப்திகரமாக இல்லை என்றால் மாற்ற வேண்டும்.

இருப்பினும், பெரிக்காத்தான் கொண்டு வந்த அரசியல் போக்கு மற்றும் சித்தாந்தம், குறிப்பாக பாஸ், செயல்திறன் அடிப்படையில் இல்லை. வாக்காளர்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட கட்சி அல்லது வேட்பாளரின் செயல்திறனில் அக்கறை காட்டவில்லை. ஆனால் (பாஸ் மற்றும் பெரிக்காத்தான்) வெற்றியை உறுதி செய்வதற்காகவே உள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here