வேறொருவரின் அடையாள அட்டையை வைத்திருந்தவருக்கு 10 மாத சிறை

கோத்த கினபாலுவில் வேறொருவரின் அடையாள அட்டை வைத்திருந்ததற்காக ஒருவருக்கு மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றம் 10 மாத சிறைத்தண்டனை விதித்தது. சென்டர் பாயின்ட் மாலில் ஆகஸ்ட் 5 ஆம் தேதி மாலை 4.30 மணிக்கு குற்றத்தை செய்ததாக ஆவணமற்ற ஹைமான் சியாஸ்வான் உசின்  மாஜிஸ்திரேட்  ஸ்டெபானி ஷெரோன் அபி முன் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டார்.

தேசிய பதிவு ஒழுங்குமுறையின் பிரிவு 25(1)(o) இன் கீழ் அவர் குற்றத்தைச் செய்தார். இது மூன்று ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அபராதம் விதிக்கிறது. சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில் நடந்து கொண்ட குற்றவாளியை போலீசார் தடுத்து நிறுத்தியதாகவும், சோதனையின் போது அவர் தனது அடையாளமாக MyKad ஐ காட்டியதாகவும் உண்மைகள் தெரிவிக்கின்றன. இருப்பினும், MyKad இல் உள்ள புகைப்படம் அவருக்கு வித்தியாசமாகத் தெரிந்தது. இது அவரைக் கைது செய்ய வழிவகுத்தது.

சோதனையின் போது, ​​பிரதிநிதித்துவம் செய்யப்படாத குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்,  பல்நோக்கு மண்டபத்தில் கண்டுபிடித்து ஒரு வாரமாகப் பயன்படுத்தியதால் அதன் உரிமையாளரை தனக்குத் தெரியாது என்று நீதிமன்றத்தில் கூறினார். இன்ஸ்பெக்டர் சுசி @ ஸ்டெபானி குபிட், வழக்குத் தொடுத்து, தகுந்த தண்டனை வழங்குமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.

தண்டனைக் காலம் நிறைவடைந்த பின்னர், குற்றவாளிகளை குடிநுழைவுத் துறைக்கு அனுப்பி வைக்குமாறு நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது. MyKad மேல் நடவடிக்கைக்காக தேசிய பதிவுத் துறையிடம் ஒப்படைக்கப்படும். பொது கேலரியில் அமர்ந்திருந்த குற்றவாளியின் குடும்பத்தினர் தண்டனையை கேட்டு அழுது கொண்டிருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here