சாக்கு போக்கு கூறாதீர்; உடனே நாடு திரும்புங்கள்

கோலாலம்பூர்: டத்தோஸ்ரீ முகமட் அட்லான் பெர்ஹான் மற்றும் வழக்கறிஞர் மன்சூர் சாத் இருவரையும் சாக்குப்போக்குக் கூறுவதை நிறுத்திவிட்டு மலேசியாவுக்குத் திரும்புங்கள் என்று டான்ஸ்ரீ அஸாம் பாக்கி கூறினார். விசாரணைக்காக மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்திடம் தங்களை ஆஜராகுமாறு கேட்டுக் கொண்டனர். சாக்கு சொல்லாதீர்கள். திரும்பி வந்து எங்கள் விசாரணையை எதிர்கொள்ளுங்கள். எவ்வளவு சாக்குபோக்கு சொல்கிறார்கள், நான் அதை கேட்க விரும்பவில்லை.

வேளாண்மை மற்றும் உணவு பாதுகாப்பு அமைச்சகத்தில் இன்று நடைபெற்ற ஊழலில்லா உறுதிமொழியை நேரில் பார்வையிட்ட பிறகு செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அவர் இவ்வாறு கூறினார். டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினின் மருமகனான முஹம்மது அட்லான் மற்றும் வழக்கறிஞர் மன்சூர் ஆகியோர் வெளிநாட்டுத் தரவுகளின் பதிவு, ஆட்சேர்ப்பு மற்றும் பயோமெட்ரிக் சேமிப்பு தொடர்பான மில்லியன் கணக்கான ரிங்கிட் நிதியை முறைகேடாகப் பயன்படுத்தியது தொடர்பான விசாரணையில் உதவ MACC ஆல் தேடப்படுகின்றனர். ஒரு அமைச்சகத்திற்கான தொழிலாளர்கள்.

MACC முன்பு ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டது, இரு நபர்களும் விசாரணையில் உதவ விரும்புவதாகக் கூறினர், ஆனால் அவர்கள் MACC அலுவலகத்தில் ஆஜராகவில்லை. இருவரும் நாட்டை விட்டு வெளியேறியுள்ளனர். இன்று முற்பகுதியில் மன்சூர், அவர் இருக்கும் இடத்தை எம்ஏசிசி அறிந்திருப்பதால், அவர் வழக்கிலிருந்து தப்பிக்க ஓடிக்கொண்டிருப்பதாக மறுத்தார். மேலும் அவர் தனது வணிக விஷயங்களை முடித்தவுடன் திரும்புவதற்கான உறுதிப்பாட்டை அவர்களுக்கு முன்பே உறுதியளித்தார்.

மன்சூர் இடைவிடாத துன்புறுத்தலுக்கு ஆளாகியிருப்பதாகக் கூறியதுடன், துன்புறுத்தப்படாத வரை மட்டுமே மலேசியாவுக்குத் திரும்புவேன் என்று கூறினார். கடந்த வாரம், அட்லான் விசாரணைகளுக்கு ஒத்துழைக்கவில்லை என்ற கூற்றுக்களை மறுத்துள்ளார். மேலும் அவர் ஒருபோதும் கைது செய்யப்படவில்லை அல்லது MACC ஆல் கூட்டத்திற்கு அழைக்கப்படவில்லை அல்லது அவர் சட்டப்பூர்வமாக நாட்டை விட்டு வெளியேறும் முன் எந்த விசாரணைக்கும் உதவவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here