பள்ளி மைதானத்தில் நிர்வாணமாக ஓடிய ஆடவரால் பரபரப்பு

தைவானின் யிலானில் ஒரு நபர் பள்ளி மைதானத்தில் நிர்வாணமாக ஓடியது பரபரப்பை ஏற்படுத்தியதாக  சின் செவ் டெய்லி செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. சேவைத் துறையில் பணிபுரிந்த 32 வயதான காய் என்ற குடும்பப்பெயர் கொண்டவர் மே 6 ஆம் தேதி நள்ளிரவில் ஜியாக்ஸி தொடக்கப் பள்ளியின் விளையாட்டு மைதானத்தில் ஆடை இல்லாமல் ஓடிக்கொண்டிருந்தார்.

காய்வின் நடவடிக்கைகள் பணி அழுத்தத்தின் விளைவாக இருப்பதாக நீதிமன்றம் கண்டறிந்தது.இது பொது ஒழுக்கத்தை சீர்குலைத்தது. மேலும் 30 மற்றும் 40 நாட்கள் தனித்தனியாக காவலில் வைக்கப்பட்டது தொடர்பான முன் பதிவுகளை 2021 இல் வைத்திருந்தார்.

இந்த முறை, அவர் அநாகரீகமான குற்றத்திற்காக 50 நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டார், தவறினால் NT$50,000 (RM7,290) அபராதம் விதிக்கப்பட்டது. காயின் வழக்கு மனநல ஆதரவு மற்றும் சமூக அழுத்தங்கள் பற்றிய விவாதங்களைத் தூண்டியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here