பூலாய், சிம்பாங் ஜெராம் இடைத்தேர்தலுக்காக வேட்புமனுத் தாக்கல் நாளில் 3,500 போலீஸார் பாதுகாப்புப் பணியில் ஈடுபடுத்தப்படுவர்

ஜோகூர் பாரு: இந்த சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 26) மூவாரில் நடைபெறவுள்ள பூலாய் நாடாளுமன்றம் மற்றும் சிம்பாங் ஜெராம் மாநிலத் தொகுதி இடைத்தேர்தலுக்காக வேட்புமனுத் தாக்கல் நாளில் மொத்தம் 3,500 போலீசார் பாதுகாப்புப் பணியில் ஈடுபடுத்தப்படுவார்கள். ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் கூறுகையில், பூலாய் இடைத்தேர்தல் வேட்புமனுத் தேர்வு மையம் மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் 2,500 அதிகாரிகள் மற்றும் ஆட்களும், மீதமுள்ளவர்கள் சிம்பாங் ஜெராமிலும் நிறுத்தப்படுவார்கள்.

இந்த அதிகாரிகள் மற்றும் ஆட்கள், ரோந்து கார்களில் உள்ளவர்கள் உட்பட, நியமன மையங்கள் மற்றும் சுற்றுப்புறப் பகுதிகளுக்கு எந்தவிதமான அசம்பாவித சம்பவங்களும் நிகழாமல் இருப்பதைக் கண்காணிக்கவும் பாதுகாப்பைப் பராமரிக்கவும் அனுப்பப்படுவார்கள் என்று அவர் பெர்னாமாவைத் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

அதே நேரத்தில், வேட்பாளர்கள் மற்றும் அரசியல் கட்சி ஆதரவாளர்கள் வேட்புமனு தாக்கல் செய்யும் போது காவல்துறை மற்றும் தேர்தல் ஆணையத்தின் (SPR) அனைத்து அறிவுறுத்தல்களையும் விதிமுறைகளையும் கடைப்பிடிக்க வேண்டும் என்று கமருல் ஜமான் அறிவுறுத்தினார். வேட்பாளர்கள் மற்றும் ஆதரவாளர்கள் எந்தவிதமான ஆத்திரமூட்டலையும் ஏற்படுத்த வேண்டாம் என்றும் ஒருவரையொருவர் மதிக்க வேண்டும் என்றும் அவர் நினைவூட்டினார்.

இதற்கிடையில், பூலாய் நாடாளுமன்ற இடைத்தேர்தலில் 927 காவலர்கள் முன்கூட்டியே வாக்களிப்பார்கள் என்றும், ஆனால் சிம்பாங் ஜெராம் இடைத்தேர்தலில் யாரும் முன்கூட்டியே வாக்களிப்பதில் ஈடுபடவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். வாக்குப்பதிவு செப்டம்பர் 9-ஆம் தேதியும், இரண்டிற்கும் இடைத்தேர்தல்களுக்கு முன்னதாக செப்டம்பர் 5-ஆம் தேதியும் வாக்குப்பதிவு நடைபெறுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here